Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misamiati mipya hii hapa

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mwita25, Nov 1, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekutana nayo kwenye kamusi ya BAVIZA nikaona si vibaya tuambizane:
    1. Chegari: Sehemu inayotumika kunyoa nywele wanaume (barber shop)
    2.Tabaharia:Kubobea katika uelewa au utaalam wa jambo fulani
    3.Kicheche:Mwanamke anayefanya biashara ya mama ntilie.
    4.Kinyunguriko:Mwanaume anayetoka nje ya ndoa yake.
    5.Mkuchuku:Mwanamke anayependa kupigwapigwa na mumewe.
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wakurya ni Mkuchuku.
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kwenye Red pananifanya nihisi kuwa hiyo kamusi imesimamiwa na Chacha, Mwita
    n.k
     
  4. wajaleo

    wajaleo Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sawa mkuu.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna maneno hapo yakitumika tangia zamani na wala si msamiati mpya.

    Tabaria ni hali ya kutokwa na jasho.
    Kicheche ni mnyama mdogo wa Afrika alaye nyama. Ana milia myeupe na myeusi na anatoa maji yanukayo sana kutoka matezi yake.
    Vilevile neno Kicheche linatumika sana haswa kwa mtu mwenye tabia ya kufanya uhuni, kama vile umalaya... mtu asiye jiheshimu.
     
Loading...