Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misamiati maarufu vyuo vikuu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 19, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yangu,yafuatayo ndiyo maneno maarufu kwenye Vyuo Vikuu vyetu hapa Tanzania:

    1.'Boom'(fedha za kujikimu zitolewazo na Bodi ya Mikopo ya Elimu Ya Juu kwa wanachuo/wanafunzi)
    2. 'Kuuza chai'(Kupiga stori hasa za kuchekesha/au sizizo za kweli)
    3.'Nyanga'(Supplementary exams)
    4.Kutiwa nyavuni/kukamatwa(kufeli somo hivyo kutakiwa kulirudia)
    5.Nondo(vitu visivyoruhusiwa mtihanini lakini vinavyoingizwa kimagendo)
    6.Exile(kumpisha mwanachumba mwenzako 'atumie' chumba pekeyake kwa muda fulani
    7.'Kupiga Dash'(kushinda bila kula kwasababu ya kuishiwa fedha za kujikimu)
    8.Kipanga(mwanafunzi anayejiweza darasani kwa kuelewa haraka au kutosahau haraka)
    9.Kilaza(mwanafunzi ambaye uelewa wake ni wa mashaka/haelewi mapema na hachelewi kusahau)
    10.'Ungwini'(Masomo ambayo hayaambatani na mahesabu)
    11.'Kudesa'(kuiga kwa mwanafunzi mwingine au kuandika kitu kama kilivyokutwa mahali fulani au kwa mtu fulani)
    12.'Desa'/'Madesa'(Kitabu/Vitabu visivyo rasmi

    Wana JF tuendelee...
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah no 6 hiyo exile inakuwaga kwa madhumuni gani?

    Fafanua...
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umeona hapohapo?
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vimbweta,vile viti maalumu vilivojengwa na simenti kwa ajili ya kusomea kwenyd maeneo ya wazi chuon!
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilijidai kuhama main campas nikaenda mabibo hostel first year kuwafata mashost,nakumbuka nilihamia ijumaa jmoc tu nikapigwa exile kutwa nzima,haki ya nani niliboreka jpili nikarudi main campas fasta lol!
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole sana ! Mi nahisi ilikua upigwe exile wiki nzima ! Aisey wa- Tz bwana ! 70% about wanamiliki nyuso za Mbuzi.
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu,badae nilipata story kuwa yule bigwa wa kutupiga exile ilikua ni kila wiki end lzm mets wote wawe exile kumwachia rum lol!
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata wewe waweza kunisaidia majibu...
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha kutuuzia chai Canta...
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    plain/mass concrete chair's/benches
     
  11. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuingizwa chaka?
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ungeenda kuwasubiria pale block G wamalize mambo yao!
     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sisi wa Street University mbona mnatutenga!
     
  14. L

    LIFE OWNER Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe hata nyie mnapigaga gemu kwnye vyumba vyenu!!
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hhahahaha!
    Wanaiweza walioizoea ww labda ujaribu uji mkuuu!!
    Hii ndio raha ya chit chat lol,full mastory!!
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inakera mkuu mpaka kuoga unaoga kwa sabuni za kwa jiran kisa exile!yalinishinda nikajirudia campass lol!
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kulishwa matango pori....kufundishwa majibu ya uongo-off topic!!

    September conference-----kurudi kufanya sap mwezi wa tisa!!
     
  18. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    aisee..kuna binti mmoja alinipa ofa ya kulala mabibo hostel..tulikua tunatoka pale London Pub..hahahahaha..cjui ndio wewe aliwapiga wenzake EXILE...maana sikukuta mtu rum..nikajilia mzigo hadi hadi kesho yake mchana saa sita kidume ndio kinatoka
     
  19. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Watu wa kutoka Daystar na Amazon siwaoni kabisa!
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahha hahahah,
    Inawezekana mkuu,ilikuwa mwaka gani hiyo lol!
     
Loading...