Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misamiati itumikayo vyuoni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Maganga Mkweli, Aug 30, 2012.

  1. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wanajamii habari zenu , natumaini ni wazima wa afya tele... pili napenda kuwapongeza wale wote waliochaguliwa kujiunga na vyuo vikuu na taasisi za elimu ya juu
    kama kichwa cha habari hapo kinavyojieleza ningeomba wanajamii tujikumbushe misamiati na slang zinazotumika kwenye mavyuo hii itaoa msaada kwa wenzetu wanaojiunga sasa kuwa na awareness na hayo maneno au hiyo misamiati
    binafsi nimepita pale MLIMANI aka The Hill aka Hekima ni uhuru... UDSM
    baadhi ya maneno niliyokuwa nayasikia na mengine kuyatumia kipindi nasoma ni kama
    MADESA/DESA-hili neno lina maananisha materials ya kujisomea, notices,tutorial,seminar paper ,handout, nk
    KUNJI-hili neno maarufu sana kwa walewapigania haki wanalijua sana maana ake ni MGOMO
    KIMEO/SAP- supplimentary (kurudia mitihani kwa kutovuka kiwango kilichowekwa)
    DISCO-DISCONTINUE (kushindwa kuendelea na masomo kwa sababu za kitalumaa /kufeli)
    CONFERENCE-kipindi cha supplementary examinations.
    MDIGRII- eneo lenye miti mikubwa karibia na utawala mlimani sisi usajili tulifanyia pale..
    REV SQUARE -revolution square eneo karibia na cafteria one na two mlimani (udsm) ambapo mikutano mingi kipindi cha kudai haki ufanyika
    CHAPEL-kanisa litumikalo kuabudu na wakristo wa madhehebu mbalimbali liko njia ya kuelekea HALL SIX na SEVEN na changanyikeni
    MSAUD-msikiti chuo kikuu mlimani/pia ni jumuiya ya waislamu mlimani..
    RB-RICE and beans wali maharage..
    BINARY/PASI NDEFU/LAMPARD/ONE ZERO ONE /-KULA MLO MMOJA AU MIWILI KUTOKANA NA UCHUMI
    BOOM-pesa ya kujikimu kwa ajili ya chakula na malazi
    VIMBWETA -madawati / ya zege ya kusomea COET wanaita SLAB
    MNAWEZA KUONGEZA MENGINE KUTOKANA CHUO ULICHOPO NA KIPINDI ULICHOKUWA UNASOMA

    NAWASILISHA
    UPDATE ZA WADAU
     
  2. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Ahsante sana me nimeipenda RB Mdigrii na Msaud.
     
  3. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haha ndugu yangu achana na RB ni muokozi zile wiki zetu boom likaribia kukata dada zetu mwanzoni mwa semista wengi wao NI vyepe kwenda mbele IKIFIKA WIKI ZETU WOTE NI FLAT RATE RB kwenda mbele.. wiki za mwanzo chuo raha KILA MSOSI UNASUSHIA NA SODA
     
  4. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mi kitu cha
    BINARY/PASS NDEFU imekaa njema
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mwanzoni mwa semister MABASH/party welcome first year....
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu shato pori nayo inausika

    nawasilisha
     
  7. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    WAZEE WA MABIBO NA SP.. acha kamanda
     
  8. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hali hii najiandaa kua napiga pasi ndefu tu...
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Pentose--Sugar
    Mshika Pembe---!!!!!!
    Symbiosis....
     
  10. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hehehe kuna kitu cha MASOMONI...........
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kitu ya ONE ZERO ONE inanihusu saaana
     
  12. k

    kisunguniero Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh!! Kutoka udom kuna hizi tena!!
    MJAC/ MJASI- mama ntilie wanaouza chakula tofauti na cafteria
    NYAVU - supplimentary
    Mzigo- carry over
    NG'OX- colleg ya education (ts kifup cha jina la kijj near colleg ya education- Ng'ong'ona)
     
  13. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha..Mitaa maarufu
    UDSM
    YOMBO NA KARIAKO0
     
  14. r

    robert komba Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda LAMARD AU PASI NDEFU
     
  15. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mshika Pembe aka kisolvio
     
  16. Timo

    Timo Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha , kitu CHAPEL.
     
  17. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    WAKATA NYANGA wazee wa misuli mirefu kule COET . S BLOCK A9 A4...
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    1.Simbi ( kuchabo paper)
    2.kupigwa Exile( wanaroom msepa wote kama mshakaji kaja na mtoto.
    3. kupiga Open.( kutokuhudhuria lecture hapa unapiga msuli room)
    Hii ni kwa Muhas sijui vyuo vingine.
     
  19. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mwanangu umekubusha mbali sana mie wakati niko first nilipigwa EXILE na fourth fulani acha tu tehe tehe .. hasa wiki za kwanza exile aziepukiki
     
  20. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    NGWINI mwanafunzi asiye ENGINEER mlimani hili hata makamu mkuu wa chuo prof mkandara anajua kuwa yeye ni ngwini
     
Loading...