Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misafara ya viongozi kuzuiliwa kwa mabango na wanachi inaashiria nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulimbo, Nov 25, 2009.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kume kuwepo na matukio mbalimbali ya baadhi ya misafara ya viongozi kuzuiliwa na wananchi huku wakiwa wamebeba mabango yenye jumbe toufautitofauti, wakilazimasha viongozi hao wazungumze nao juu ya kero mbalimbali zinazowakabili. Daadhi ya waliokwisha kukumbana na jambo hili ni Rais na waziri wake mkuu. Je hawa viongozi wana pata picha gani mambo haya yanapo wakumba?
     
  2. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaashirikia wananchi kuchoka! Naweza kumsemea Waziri Mkuu kwamba yeye anapata picha kwamba wananchi wanahitaji kusikilizwa na kupewa matumaini. Ndivyo alivyofanya hivi karibuni katika ziara yake ya Mtwara. Rais bado hajaonyesha kwamba anajali kidhati matatizo ya wananchi. Yeye mwambie za majuu!
     
  3. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo maana msafara wake ulipigwa mawe kule mbeya. AIBU
     
Loading...