Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misada ya Conservative kwa Chadema ina Mashaka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Nov 6, 2011.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    toka watoe masharti kwa nchi zote ambazo ni wanachama wa jumuiya ya madola juu ya ushoga nilitegemea viongozi wa chadema watakemea kauli ile ya cameroon lakini mpaka leo wamekaa kimya je ndio tuseme chadema wanaunga mkono ushoga au nao wanaogopa wakikemea misaada itasitishwa, watanzania tunasubiri kauli ya viongozi wa chadema.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    masaburi at work again!
     
  3. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wametoa kauli CHADEMA ni washikaji wao hawawezi kuthubutu kukemea watanyimwa misaada
     
  4. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sasa wanataka JK atoe kauli huku wao wakiwa kimya kama hawajasikia
     
  5. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalau JK alimkataa balozi chadema wameshindwa kutoa hata kauli tu ya kulaani
     
  6. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Membe kalaani lakini waziri kivuli wa mambo ya nje wa chadema bado kimya
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bakwata wameshatoa kauli inatosha!
     
  8. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri kauli ya mpambanaji Dr Slaa katika suala la ushoga
     
  9. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mmeona la ushoga,madini yanayohamishwa usiku na mchana hamuoni,kweli nyinyi mnafikiri kwa kutumia masa-aburi.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bakwata wameshatoa kauli inatosha!
     
  11. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado kanisa

     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kanisa wametoa wamesema ushoga ni haki ya mtu!
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bakwata wameshatoa kauli inatosha!
     
  14. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona nasikia ushoga ni sera ya chama kimoja upinzani? kimeshindwa kulaani ushoga
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bakwata wameshatoa kauli inatosha!
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bakwata wameshatoa kauli inatosha!
     
  17. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Acha akili ya nusu na robo,ulisoma thread ya jana ritz au unadandia gari kwa mbele? Mbona Dr wa ukweli alilitolea ufafanuzi jana? Please mods do the needful to this thread,is a repetition.
     
  18. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii inchi ina viongozi halali kwa mijibu wa katiba sasa kama kila mmoja kwa nafasi yake atasimama kuongolea story hiyo hiyo moja tutakuwa hatusongi. Mimi naamini tamko la waziri Membe linatosha kutuwakilisha wote na ndio maana ya uongozi.
     
  19. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,364
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Magamba mna shida sana. Sasa CDM watoe kauli ya nini na kama nani? Mbona hamuulizi NCCR, CUF, TLP n.k. Why CDM all the time?

    Besides moyoni magamba wanatamani wananchi tuukubali huu ushenzi kwani wazungu wakifungia misaada, itawabidi wachague either kulipana maposho au Kuziba pengo la misaada.
     
  20. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chadema watoe tamko kwani wameshika dola???nchi ipo chini ya CCM iweje unataka kusikia tamko toka kwa CHADEMA???Kwann usiulizie tamko la UPDP, TPP Maendeleo na UDP???Mimi sion mantik kulisubiria tamko la CHADEMA, Ungetaka kusikia tamko lao ungewapigia kura 2010, kura uliwanyima leo unahamu ya tamko lao, hii imekaaje!!!!!
     
Loading...