Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misaada!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Monstgala, Jan 14, 2011.

  1. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Wakati wengine wakijichotea mabilioni na kuhifadhi account za nchi za nje... Ubalozi wa China nao unatoa msaada wa baisikeli 20!
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    baisikeli 20 wanatukana wazi na kudharau as wanaweza fanya zaidi
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    wanabeba mchanga kutoka kwenye migodi yetu na kwenye viwanda vyao wameajiri watu si chini ya laki moja let say
     
  4. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bosi mzima na kipara chake anafurahia misaada ya baiskeli
     
  5. Ameir Eshaq

    Ameir Eshaq Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaa hi kwweli kali ndo maisha maguu au ndoo nini ?
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sio kwamba tuikatae aina hii ya misaada, hapana, coz Tz kuna watu wana hali mbaya kuliko maelezo , ila sio waziri aende kuipokea, ni aibu...
     
  7. C

    Chan Senior Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lini watu watajitegemea? kila kitu kupewa bure tu mpaka baiskeli zitoke China? Ni aibu kwa serikali.
     
  8. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mpaka karne hii nchi kuwa tegemezi kwa kila kitu wakati matumizi ya serikali na posho wanazopeana ni mara ngapi ya thamani ya baiskeli 20? Hii misaada mingine nayo inatulemaza.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hivi hatukuwahi kuwa na kiwanda kinachotengeneza baiskeli Tanzania? Kiliishia wapi?
     
  10. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Nadhani kilibinafsishwa.Kiko chini ya METL nowdays kama sikosei.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa akapokee nani?? Unataka aonekane luningani?
     
  12. C

    Chan Senior Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada wa bike sio chachu ya maendeleo.Wanagawiwa makatibu tawi wa CCM mchezo umeisha.
     
Loading...