Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misaada mingine bwana.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 2, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja akiwa kwenye gari yake aliwaona watu wawili kando ya barabara wakila nyasi.Akamuamuru dereva asimame;akashuka na kwenda kuwahoji:kwa nini mnakula nyasi?Wale wakamjibu:hatuna hela ya chakula.Akawambia wapande kwenye gari awapeleke kwake.Wale jamaa kuona wanaenda pewa msaada,wakaomba jamaa akawapitie wake zao wawili na watoto 13.Jamaa akasema haina shida,akaenda akawachukua wote.Akiwa njiani kuwapeleka kwake,mmoja wa wale jamaa akaamua kumshukuru kwa msaada mkubwa anaoenda kuwapa.Jamaa akajibu;kwa nini niwaache ndugu zangu mkipata shida na nyasi chafu za barabarani wakati nyumbani kwangu kuna nyasi ndefu zenye kimo cha mita moja!
     
  2. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    EHEHEHEHEHEHE dah unataka kutanua mbav zangu asubui yote hii? hehe hii kali
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Long life Jaquarpaw...nimecheka!
     
  4. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maskini weee! Na wkt walijua wanaenda kula burger! Ningekuwa mimi ningemfanya mbaya sana pamoja na njaa yangu
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utafanyaje my friend wakati hata ukigoma utarudia kule kule barabarani kula nyasi?
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hah aaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiii mbavu zangu mie

    wameruka mkojo wanaenda kukanyaga kinyesi
     
Loading...