Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misaada kwa waathirika wa mabomu gongo la mboto ilenge mahitaji yao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Anold, Feb 22, 2011.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Toka eneo la gongo la mboto likumbwe na milipuko ya mabomu, tumeshudia watu mbalimbali wakitoa misaada kwa waathirika, naamini kila aliyekuwa ananyoosha mkono wake alikua na nia nzuri kuonyesha upendo wake kwa wahanga. Pamoja na ukweli kuwa msaada hauna masharti lakini ningeshauri wale wanaoguswa katika utoaji wazingatie mahitaji halisi ya watu hakuna sababu kabisa kutoa vitu kama biskuti na juice wakati wakati kuna mahitaji ya msingi yanakosekana, aidha kutokana na hali ya uaminifu kuwa jambo adimu ndani ya jamii yetu, kuna kila sababu ya kujiridhisha kuwa misaada hiyo inawafikia walengwa vinginevyo midaada hiyo itaangukia kwenye mikono ya wajanja. aidha vyombo vilivyopewa jukumu la kufanya tathimini vifanye kazi hiyo usiku na mchana kubaini wathirika ili misaada hiyo inayotolewa iwafikie walengwa kwa muda muafaka kuliko ilivyosasa kulundikana sehemu huku wahusika wakiendelea kuhangaika.
     
Loading...