Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misaada itatuponza, sasa tunatakiwa tukubali usenge na usagaji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Nov 4, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ukoloni bado upo ingawa uko kwa sura nyingine. Kwa sababu ya misaada tu Uingereza inazitaka nchi zinakula pesa zake ikiwemo Tanzani ikubali usenge na usagaji? Heko serikali ya Tanzania kwa kuitunishia misuli Uingereza, lakini mtaweza kila mahala ikiwa asilimia kadhaa ya bajeti yenu inategemea misaada?
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mla huliwa

    Shika ukuta usaidiwe ulidhania vya bure kila siku Tizama upime then Ufanye Maamuzi Uvue Gamba au Uvue hadi Kiunoni
     
Loading...