Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misa tanzania wailaumu serikali kwa kushindwa kulifungulia gazeti la mwanahalisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinyongo, Oct 28, 2012.

  1. k

    kinyongo Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taasisi ya vyombo vya habari kusini Mwa Afrika Tawi la Tanzania(MISA TANZANIA) umeendelea kuonyesha masikitiko yake kwa Serikali ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kushindwa kulifungulia gazeti la Mwanahalisi mpaka sasa pamoja na kuwa Ukweli umegundulika kuwa yaliyosemwa na Mwana Halisi ni ya kweli kabisa.

    source maasinda
     
  2. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh, mie siku hizi sina gazeti la kusoma. Naona vichwa vya habari tu na matangazo ya kazi. Yaani nimelimiss mno.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwanahalisi wanaandika habari za ukweli wanafungiwa....gazeti moja la kiislam linaandika habari za uchochezi na kukashfu dini zingine lakini halifungiwi mpaka leo....hiyo ndo serikali yetu
     
  4. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wa TAnzania hatuna viongozi tuna kundi la wezi wanao jijali wao tu ,
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimelimiss ili Gazeti yaani mpaka basi!
     
Loading...