Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIRIAM MAKEBA:MOTHER OF THE WORLD!we miss you mom

Discussion in 'Entertainment' started by Teamo, Oct 26, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tujikumbushe kidogo mambo mazuri kutoka kwa huyu mama,ambaye kwa kweli ni icon ya africans' mothers.

    mods mtukumbushe kwa kuweka picha na nyimbo zake.hasa ule wa hapo zamani,na malaika

    mama zetu WATARAJIWA,chonde chonde jamani.THE PUMKIN OF THE HOMESTEAD MUST NOT BE UPROOTED.you are still africans!

    WE MISS YOU MOM!
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    najiuliza kwanini ray-c,lady jay-dee,maunda zorro wasifanye music katika level ya MAKEBA,Miriam?
     
Loading...