Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mirathi ya waliokufa mererani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 28, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Maporomoko yatokea Mgodini Mererani na kuua idadi ya wafanyakazi isiyojulikana ndipo kampuni ya Meremeta Mining Group ikatangaza ndugu na warithi wote waende wakachukue hela za ndugu zao waliokufa ktk maporomoko hayo ikafika zamu ya Mke mmoja kuhudumiwa ndipo mahojiano yakaanza. SECRETARY:Unaitwa nani? MKE:Asha Juma Imamu .SEC:Wewe unamrithi nani? MKE:Kasimu Juma Imamu.secretary akaanza kulitafuta lile jina ktk orodha ya waliokufa lkn hakuliona. SEC:Samahani mama hilo jina halipo ktk orodha ya waliofariki au ana jna jngine?MKE:Angalia vzuri bibie mume wangu ni mfanyakazi halali wa kampuni hii....Ndipo Mume anapotokea kwa furaha na kumkimbilia mkewe ili amkumbatie mkewe huyo .MUME:mke wangu M/mungu ni mkubwa amenilinda mie sijafa wakati maporomoko yanatokea mie nilienda ku*ya.MKE:pumbavu kabisa mwanaume gani wewe, kwasababu ulienda ku*ya mie ndio nakosa hela
     
  2. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duh!mambo ya fedhwa
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    I bet Jamaa aliamua kufa baada ya kupewa hilo tusi....

    Pesa, kweli sabuni ya roho.....
     
  4. Garmii

    Garmii Senior Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washa umenikumbusha machungu,this is not jokes it's true story 4 me.
     
Loading...