Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mirambo wanaume

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by toghocho, May 10, 2011.

  1. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wale watu wa kazi tuliosoma shule ya WANAUME MILAMBO vipi mpo humu JAMVINI? je! mnakumbuka mambo gani pale URAMBONI? tukumbushane
     
  2. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupo namkumbuka mwalimu Mjunwa, Sikazwe na Magogwa! Ila niliwahi kufukuzwa baada ya Sikazwe kuleta unoko but was back. Nkumbuka vurugu zetu pale Chuo cha Uwalimu tulikuwa tunacheza na Boyz hahaha refa alipigwa na uh! Mambo ni mengi sana ila ile shule duh!

    Nimelimic sana vilevile bweni la Sokoine,,, ambalo wazee wa :majani7::music: walikuwa wanalipenda sanaa!
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    ee bwana kamanda ZOMA alikuwani balaa acha KATONDOLA mzee wa kifaransa
     
  4. k

    kajembe JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kwanza jina la shule ni Milambo sio Mirambo.

    Nakumbuka enzi za akina Mtungirehi,Enos Lukyaa,Yahaya Ally na akina Samson Simba waanzilishi wa maandamano ya kwenda kwa Mkuu wa Mkoa baada ya Mgomo wa wanafunzi uliosababishwa na Mwalimu Kiala au Singa na Mabhuye wakati Fupa au Msemakweli alikuwa kasafiri kwenda Arusha kwenye uchaguzi wa form five.

    Pia manakumbuka Ngema,sifongo,nyuji na nyari? na waalimu akana Njile, Known as,solonga,izintinti kwa wa O level? pia wanawakumbusha Mbuzi Mob? ilikuwa nyuma ya jiko? mankumbuka mende wa Tabora Girls?
     
  5. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Aise wadau mmenikumbusha mbali sana, nipo humu jamvini, sito sahau mwaka 2000 kwenye nusu fainari ya UMISETA pale uwanja wa Mwinyi kitu walichofanyiwa Tabora Boys, kimsingi ilisikitisha sana, jinsi tulivyomkimbiza 2PAC bila mafanikio, namkumbuka sana mzee rwabukoba, Omtimba, kwigeza na madenti kama Zengo M mpole Mr Ticha neto kaparata, Jonathan Manyasa,,,,,,,,,,,, Kifupi nimelimisi chama langu la KIMBEMBE kwenye mashindano ya Mgurunde we acha tu
     
Loading...