Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miraji Kiwete - Naombei CV yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 23, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jamani katika watoto wa kwanza wa Rais mbona huyu Miraji sio maarufu hivi amesoma kweli na anafanya nini kwa sasa??

    [​IMG]
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmh, ni kama aliishia form 4 tu.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umbea huo sasa,midume mizima hovyo
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    na wewe tunaomba cv yako
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    ana honorary degree; phd ya heshima ipo njiani
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo alipewa kimmyakimya nini?...ngoja tusubirie hiyo phd
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    tuongee masuala hapa sio kujadili eti Miraji sijui kafanya nn!!! anatusaidia nini? atapunguza foleni huyo miraji? kuna masuala mengi ya kuongea Ufisadi,wizi wa kura,maji,foleni miji mikubwa,watu wetu wanakufa njaa,Wahindi wanaibia nchi etc
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Anatusaidia nini sisi?????Maisha yake kimpango wake kasoma hajasoma haituhusu sisi.
     
  9. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    amechukua digrii ile ya kwanza ya baba yake!
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Baada ya kupata division zero makongo nilikuja kumsikia tena wakati anasoma "short course" ya IT huko india. Ndio alikuwa chief operations manager wa ofisi ya kampeni za mkulu pale upanga.
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Ni vizuri ukipata kuijua CV ya waziri wako mtarajiwa wa Habari, Vijana na Michezo. Kipindi hicho Januari Makamba Rais na RZ1 Kikwete ndio waziri mkuu teh teh teh!
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaomba cv yake unataka kumuajiri
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmmhh sasa india aliendaje na division zero au alitumia cheti cha mtu manake bongo kwa kuchakachua vyeti....
    ni mtoto wa kikwete au ndugu tu??mi namjua Riz 1 from magazeti manake ndo anawika sana.
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Du jamaa anatoa fotokopi,ingekuwa kijijini ambako watu huiba kwa jirani ,jamaa angekuwa anakuwa na kesi kila wakati
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Short course huwa hazihitaji kuwa na division nzuri hata zero unasoma tu
     
  16. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Merry Christmass
     
  17. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    good question....
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nawe bibie kwa kusupport pumba ndio zaku huyu MK ni mtu maarufu sana na anatumia pesa ya ume hivyo sie wananchi tunayo haki kuhoji ana CV gani??
     
  19. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Who is El-Toro amesoma wapi na amefanya nini? Hili litakusaidia nini mkuu?
     
  20. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu akiwa maarufu sisi inatusaidia nini? Mbona tunawabunge hawajui hata kusoma na kuandika ndio wanatutungia sheria zetu tanzania? Anyway huu ni another form tu ya umbea
     
Loading...