Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miraji Kikwete: Vurugu za Mbeya CHADEMA isizingiziwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Nov 16, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Safi sanaa kijana (MIRAJI) kwa kuusema ukweli,kwani tumekuwa tukitupa lawama kwa chadema mda wote kwa kila jambo baya,

    kama mtoto wa Raisi kauona ukweli basi hata Raisi nadhani atakuwa ameuona ukweli huo

    Nakupongeza kwa kuwa mtu wa kwanza kwa upande wa ccm kuweza kusema na kuona ukweli huo
     
  2. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Blavo Riz 1
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kikwete anawatoto wengi sana, aliyesema ni nani au ni kamchondo, kale kadogest?
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    mbona habari iko nusunusu sana Mpwa, jaribu kupakua mzigo mzima
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni miraji sio Riz1.
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu pale labda kaambiwa aseme hivyo kichwa hakina kitu kile kimejaa picha za akina da.......tu
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,719
    Likes Received: 9,427
    Trophy Points: 280
    Hivi akisema mtoto yeyote wa Kikwete ndio tamko la Serikali? acheni kutuzingua bwana, aseme atakacho shauri yake, sisi tunataka majibu ya zile mali alizojilimbikizia chanzo chake ni nini?
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Anasema kama nani sasa?
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Sanaa ya CCM inaendelea...
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu tupe detailed infromation plz..thread yako haina mashiko...
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kwa hyo akisema huyo mtoto wa rais ndo nini? His words weigh nothing.
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kasema hivyo lini na wapi??
    Unapokua unapost thread,
    Jivue uhusika wa M-post thread ujivike wa msomaji kisha ujiulize inaeleweka ama vipi kabla ya kui-submit.
     
  13. Shut Down

    Shut Down Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa aongee na mshua basi...
     
  14. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwani wewe ulkua unasubira confirmation ya mtoto wa raisi!??
     
  15. s

    smz JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Mimi sijaelewa vizuri heading na pongezi anazopewa huyu mnayemwita mtoto wa Rais. Heading inasomeka: "VURUGU ZA MBEYA CDM ISINGIZIWE" yaani ametaka CDM ibambikizwe. Unless mleta mada aseme alimaanisha "ISISINGIZIWE".

    Naomba kutoa hoja.
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Una uhakika gani kwamba ni Riz1? maana Jk ana watoto wengi.
     
  17. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    acha uvivu mkuu

    ingia ktk face book,sikiliza magazeti,na hata igoogle utapata yote hayo,mimi nimekupa 20% yaliyobaki 80% tafuta

    nilichokiweka kipo kama klivyo ktk mitandao mingine ya kijamii
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    soma tena,ni swala la uelewa hapo mkuu
     
  19. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona hujaeleweka mkuu! mtoto yupi? aliongea wapi? au ulikuwa unapiga naye story2 akasema hivyo ukapagawa mwenyewe
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Riz1??????????
     
Loading...