Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miradi ya Maendeleo Serikali ya Mapinduzi Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bob_Dash, Nov 13, 2011.

  1. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Ujenzi wa Msikiti mkubwa na wakisasa
    2. Ujenzi wa Chuo kikuu cha Kiislamu
    3. Ujenzi wa Madrasa kubwa ya kisasa

    Ndugu wananchi Serikali yenu inafanya kila jitihada kuhakikisha inakamilisha hiyo miradi mikuu.
     
  2. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kama ndiyo mahitaji ya msingi ya population kubwa ya huko basi ndiyo maendeleo yenyewe

    Kwa tafsiri yangu mbovu isiyothibitishwa na maguru wa maendeleo ni kuwa kile watu wanachofeel kama mahitaji yao, ndiyo mahitaji yao na kuwapatia ndiyo maendeleo yenyewe maana kama wanahitaji msikiti ukawajengea bomba la maji ambalo hawahitaji, basi wataishia kubomoa mabomba na kuyauza kama vyuma chakavu.....Tafsiri ya maendeleo lazima itoke kwa wananchi wenyewe na sio wahisani wala watu wengine toka nje ya jamii husika

    The question is, je haya ndiyo watu wa Zanzibar wanayaona kama maendeleo na ndiyo mahitaji yenyewe? if so, hongera serikali ya Znz ila kama sivyo, mmhhhhh!!!!
     
Loading...