Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miraa/ Mirungi/ Khart/Gomba inauzwa wapi hapa Dar?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by YoungCorporate, Apr 24, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekaa Nairobi, kule miraa inauzwa kila kona kwenye viosk na ni wazi Government haina tatizo nayo. Sasa hapa Tanzania nasikia huuzwa kwa kufichwa fichwa!

    Nauliza hapa Dar inauzwa wapi? Mwenye kujua anieleze plz. Kuna jamaa yangu amekuja kunitembelea sasa yeye bila veve siku haiendi..
     
  2. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa nairobi n almost every part of kenya.mwenyewe 2 hapa nashikisha imenibamba kinoma.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kariakoo - Mtaa wa Kongo
     
  4. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu mtaa wa kongo ni mpana kiasi unaweza kuwa specific kidogo???
     
  5. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lol...Salma na kumbe na ww mtu wa kupata andasi hahahahah....
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Specific?

    Hint: Kuna Hotel moja inaendeshwa na Mtanzania mwenye asili ya Somalia
     
  7. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mhh! Unafanya kazi idara ya intelijensia?
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Njoo na huyo jamaa yako leo traveltine kwenye uzinduzi wa album ya jahazi, kwa Tanzania mirungi ni ruhusa kwenye taarabu tu.
     
  9. nyaucho

    nyaucho Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nenda makao makuu ya polisi (central) watakuuzia hiyo miraa mwanangu
     
  10. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    shukrani mkuu japo bado sijajua hiyo hotel nitajaribu kuulizia mitaa hiyo....unajua jamaa ni vegeterian kwa hiyo anapenda sana yale majani
     
  11. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mm sio mpenzi wa taarab, kwani hapo traveltine miraa inapatikana?
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Mbona rahisi sana nenda pale wizara ya mambo ya ndani na polisi senta mapokezi we uliza watakupati tena kipimocha kikubwa tofauti na huko kenya
     
  13. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    andasi naipata kwelikweli, tz inaboo kutoiruhusu.
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Temeke kwa wasomali utapata!
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    we jamaa sjui vp! unaulizia veve hadharani? kweli hamnazo teh teh!...Hapa bongo hiyo makitu ni marufuku kama bange. Ila bei yake ategemee juu kidogo, nadhana 18-20K kwa kilo! Uliza wenyeji, kuna maeneo maalum gomba lnapatkana-utakuta wakongwe wanachanja na kusaga kama kawaida! teh teh FULL HANDAS!
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wewe na huyo jamaa yako jela inawaita Easter hii!
     
  17. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaahah jombaa si unajua kuandasika kunahusika sana....mpaka sasa sijafanikiwa kupata nimeambiwa na wahusika kuwa leo veve haijaingia.....alafu ni ghali sio kama naii ati kilo ni 40k leo ikipatikana...
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh hapo umenivunja mbavu mkuu.
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuna Jamaa mmoja hapo Dar anaitwa Kamanda Kova, mtafute atakusaidia zaidi... We mwambie tu umeagizwa na TANMO, atakuelewa...
     
  20. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eboo

    kwanza we vipi unadhani uko Kenya hapa? chunga sana haya mavitu hapana uza hazarani hapa Bongo sio kule Narobi kwa baba Moi. Pili, hujasikia kwamba, miraa ina madhara? ndoa za watu zinavunjika kila siku kwani nasikia anayekula sana mirungi anakuwa hana hamu na masuala ya unyumba, meno yanaoza, hana hamu ya chakula na matatizo mengi chungu nzima bila kusahau uwezekano wa kuchanganyikiwa
    Nakushauri mshauri huyu jamaa yako acheni na hiyo makitu, joo
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...