Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mipasho ya CUF Live on Channel Ten

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Dec 19, 2011.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jussa anadai Hamad ni mroho wa madaraka, mchuuzi anayemuonea gere urafiki wake na Rostam.

    Jussa anadai Hamad ni kirusi asiyejua maadili ya uongozi kwa kuchukua nyaraka za chama na kuzi-publish kwenye kitabu chake.

    Anaendelea kushusha tuhuma kwa Hamad kwamba alikuwa akiongoza wabunge kutokulipa fedha ndani ya chama kama katiba ya CUF inavyowataka kufanya hivyo kwa kulipa 10% ya mapato yao ya ubunge. Alikuwa akificha pay slip na Jussa alipoteuliwa kuwa mbunge na Kikwete miezi sita ya bunge lililopita aliwaumbua kwa kupeleka pay slip kwenye chama
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Enhe!.....
     
  3. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jussa anaendelea kumwaga radhi kwamba CUF ilikuwa haiandikwi kwenye vyombo vya habari na sasa anamshukuru Hamad kwa kuibua mgogoro wao unaowafanya wapate coverage kubwa kwenye vyombo vya habari.
     
  4. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jussa anadai kuwa chanzo kikubwa cha Hamadi kuanza kumchukia na kuleta chokochoko zote hizo juu yake ni pale Hamad alipomuomba (Jussa) amuombee mkopo wa Shilingi Bilioni moja kutoka kwa Rostam ili afanye biashara kwa kuwa wao ni maswahiba na Jussa alipokataa ndo Hamad akaanza kumfungukia
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wameshatumika na ccm tayari, na sasa kazi yao ni kama imeisha..pandikiza migogoro kati yao ili kuondoa nguvu yao!
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kumbe Rostam ana mtandao mpana kiasi hiki!? Kazi ipo.
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Rostam is a king!Money bwana.
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh wanaolewa kirahisi sana ..anataka mkopo kwa Rostam kuna upinzani kweli hapo!!!!!!!!!!!
     
  9. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Chanzo/sosi?. Amedai akiwa wapi?
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Very interesting. Hakika hii ngoma ya UFISADI ni ngumu. Huyu bwana (RA) inaonekana kashikilia siasa za Tanzania kila idara - sio chama tawala, sio upinzani.

    Hadi Kiongozi wa Upinzani aliyejifanya kuongea hadi mapovu yanamtoka kumbe anatamani hela za kifisadi - ze gambaz? Tunahitaji sana rehma za Mwenyezi Mungu kuchomoka hapa vinginevyo tushakuwa mateka.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inashangaza kuwa CUF imechukua muda wote huo, tangu ilipoanzishwa, kubaini kuwa Hamadi Rashid ana sifa hizo wanazompa sasa!
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hamad alishindwa kuchukua mkopo benki? Hii habari naitilia shaka. Hivi huyu Jussa ndiye katibu wa Rostam?
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah... nimekubali Rostam ni King Maker. Mi nilidhani wadeni wake ni Mtikila tu..kumbe hadi Hamad alitaka kuingia kwenye pay roll yake kwa nguvu! Kweli Tz hakuna lisilowezekana
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Acha uvivu wewe.
     
  15. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Habari unaitilia shaka? Jusa yuko live saa hizi na tumemsikia akitamka hayo wewe utatiliaje habari shaka? Angalau ungetilia shaka maelezo ya Mh. Jusa na sio habari yenyewe ambayo ina-report alichosema Jusa.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa hawa jaman tusiwaendekeze,tufanyen mambo yetu
     
  17. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mimi tv yangu haisomi chanel ten, nimeikosa.
     
  18. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Hivi msemo sahihi hapa ni upi 'dont hate the game hate a player' au 'dont hate a player hate the game' nisaidieni jaman.
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tutasikia mengi mwaka huu
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilimsikia kwa mashkio yangu akimrefer RA kama 'mhishimiwa'..mi nilishatoa toa wazo sku nyingi sana kwamba tufute hivi vyama vya siasa, havina faida yeyote maana ni sehemu ya ulaji badala ya kuwatumikia wananchi..

    With time watu watajua jinsi resources nyingi zikiwemo fedha na muda vinavopotea kwa kisingizio cha siasa, ambayo kimsingi sioni kama imeleta na italeta mabadiliko yoyote ya kimsingi katika taifa letu.
     
Loading...