Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mipango

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Dec 15, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maisha yaliyofanikiwa yana mizizi imara katika Mungu, na yanashamiri kwa utukufu wake. Kupata mwelekeo sahihi, ambao utafanya maisha yako yawe ya faida,ili kufanikisha maisha haya yatupasa kuwa na mipango thabiti katika maisha yetu.Hebu jiulize yafuatayo
    Ni nini hasa ninachotaka kufanya?
    Ni kwanini ninataka kufanya jambo hili?
    Ni wapi hasa ninakotaka kufanyia jambo hili?
    Ni lini nitakapoanza na ni lini nitakapomaliza?
    Ni nani atakayenisimamia, kufanya kazi pamoja na mimi; na ni nani atakayenufaika na mpango wangu?
    Ni kwa namna gani nitatekeleza kazi hiyo? Hatua ya kwanza, ya pili, n.k.
    Ni nini gharama yake? (Lk 14:28,29).
    Baada ya kujiuliza maswali hayo na kuyapatia majibu, unaweza kutekeleza yafuatayo!

    Kwa sababu imani bila matendo imekufa. Uwe tayari kutumia muda wako, nguvu zako, maombi, fedha, hadhi, na heshima ukijua kwamba utendaji kazi kwa bidii huleta faida (Mit 14:23). Usisahau kupokea ushauri mwingi na kujifunza kutoka kwa wengine. Fanya tathmini ya maendeleo kila baada ya miezi mitatu na mwaka mmoja na kufanya mabadiliko yo yote ya lazima.
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Like it !
     
Loading...