Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mipango convocation

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlendamboga, Nov 24, 2011.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chuo cha mipango dodoma leo kinafanya convocation kwa kuhusisha wataalamu wa mipango kujadili mchango wao katika miaka 50 ya uhuru na mwelekeo wa miaka 50 mbele huku wakizingatia nafasi ya tanzania katika east africa community, na masuala ya utandawazi. Msingi wanajikita kwenye documents zifuatazo, vision 2000-2025, mkukuta2, millenium dev goal, na mkakati wa miaka mitano 2011/2012-2015/2016.
    Kesho ni mahafali ya chuo hicho!
    Nimemaliza over!! Roja umenisoma over!!
     
Loading...