Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mipangilio yangu ya mapenzi kwa mwaka 2012

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Dec 23, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mwaka unaoelekea kuisha sasa nimekuwa naruka ruka sana (Ujana) sasa mipango yangu ya mwakani ni kuhakikisha naweka jiko ndani.............. This appears on top of my To Do list ya mwaka 2012. Ila sijui kama nina wito wa kwenda huko so maombi yenu yanahitajika sana bhana
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wa kumweka ndani umeshampata lakini? usije ukakurupuka kuweka ndani tu
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mwaka una siku 365 ambazo zinaniruhusu kufanya mambo yote hayo
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu nimekuelewa. Ila ushauri wangu, uchukue muda mrefu kujuana na mwenzi wako, chini ya mwaka mmoja ni rahisi sana mtu kuji fake fake. Ni mtazamo tu.
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri bro....umrudie Mungu pia,unapojiombea itasaidia zaidi.Na itabidi ukubali kukataa au kujiweka mbali na vishawishi vingine...
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Haya kaka advice taken
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Vishawishi vipi hivyo mama?
     
Loading...