Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mioyo yetu ni CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, May 26, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata sisi wana ccm kwa jinsi tunavyoona nchi yetu inavyokwenda tuko ccm kimtazamo tu lakini mioyo yetu tuko Chadema kwani wanataka kutukomboa kutoka kwa hawa wakoloni weusi. Wa Tanzania tumefika mahala tunatamani wakoloni kuliko ccm? Nina miaka zaidi ya 70 lakini hapana. Nasubiri hapa kwa ham kubwa niangalie mabadiliko ya nchi yangu. Wote tuangalie tv saa 10.
    J . Hamis mtwara.
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka, seventy years bado uko ccm? CHADEMA isiyo moyoni tu, utashindwa kuitangaza na kuongeza uwanja wa kuelimisha jirani zako....VAA GWANDA KABISA NJE, ili watu wa jirani yako wakufuate.....AMUA SASA, wakati uliokubalika ni SASA!!!!
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tayari nimeondoka ccm nimechoma kadi ya ccm baada ya kuangalia itv leo
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Nikiweka hii thread jinsi magamba walivyo tuchezea akili Leo mods
    Forbidden


    You don't have permission to access /jukwaa-la-siasa/269190-kutoka-jangwani-mkutano-wa-chadema-vua-gamba-vaa-gwanda-17.html on this server.


    Additionally, a 403 Forbidden error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    poleni jamani ila jangwani leo palinoga,Bananga kifaa anachana kama Sugu mbona raha tupu CHADEMA ,nikuwekea video japo kidogo uangalie.
     
  6. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CDM should be magicians! Can you imagine people (me also) stood still wetting not even a single leg moved no matter how heavy it rained!
     
  7. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    big up kwa wote mliotuwakilisha hapo jangwani natamani ningekuwepo,
     
  8. a

    achumwa New Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikweli hata ccm ikifa siendi mazikoni bora lawama
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Next time uandike "Moyo wangu ...." nafsi ya kwanza umoja.

    Umeelewa?
     
  10. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    toka nilipopata akili ya kujua mema na mabaya sikuwahi kuipenda ccm..... kwa wenye akili watakuwa wamenielewa
     
Loading...