Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mionzi ya Wi-fi ktk Laptop Computer huharibu Mbegu za Kiume

Discussion in 'JF Doctor' started by Kahabi wa Isangula, Nov 30, 2011.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwenu Mnaopenda kuweka Laptop zenu mapajani wakati mwafanya kazi zenu. Wanasayansi huko Argentina wamegundua kuwa mionzi inayotokana na wireless internet au wi-fi ktk laptop hasa zinapowekwa karibu na eneo la uzazi husababisha madhara katika utengenezaji wa mbegu za kiume.
    Kwa taarifa zaidi soma hapa: Laptops damage sperm? What wi-fi study shows - HealthPop - CBS News
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mmmeshauriwa tayari.............msilalamike oooh hatupati watoto!
     
  3. k

    kihami Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana kwa mpango wa uzazi
     
  4. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    je kama unatumia modem
     
Loading...