Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miongoni mwa mambo yanayomkera mwanamke!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 23, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Naomba niwaambie jambo moja. Miongoni mwa mambo ambayo humkera mwanamke ni kukutana na mwanaume mwongo na anayejikweza. Mwanamke na hata mwanaume hupenda kitu au mtu asilia na sio mtu feki.

    Ukweli ni kwamba kwa kutojiamini kutokana na kuambiwa kwamba wao ni bora kuliko wanawake, na kufundishwa kwamba ili waonekane wa maana ni lazima waoneshe mafanikio na ndipo watakapokubaliwa na wanawake, wanaume wengi wamekuwa wakijikweza na kusema uongo ili kuwapata wanawake.

    Ni kweli huwapata wanawake hao, lakini cha kushangaza huwapata wanawake hao sio kwa sababu ya uongo na kujikweza kwao, bali ni kwa sababu wanakuwa wamevutiwa nao. Na kwa sababu ya ujinga mwanaume atadhani amempata mwanamke kwa sababu ya uongo na kujikweza kwake!

    Kwani hamjawahi kuona wanawake kwa maelfu wanakimbia ndoa za wenye fedha na walio Maarufu? Cécilia Ciganer-Albéniz, Mke wa Rais wa Ufaransa Nicolas Salkozy ni mfano wa jambo hili.Kama ingekuwa anachoangalia mwanamke ni mali na umaarufu, naamini kusingekuwa na talaka nyingi.

    Kwa asilimia nyingi, mwanaume ndiye anayejikanyaga kwa mwanamke, ndiye anayejikweza ili mwanamke ampandishe thamani.
     
  2. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haijambo ,atleast ukweli umesemwa,, you make my day,, huu ni ukweli thabit,,
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh makontena yangu bandarini hayajatoka

    yule atak kunilipa m8 zangu....
    ahh yule mpumbavu tu bila mimi asingepaweza mjin apa...


    ahhhh mavx yangu...ile hammer sjui vip...
     
  4. c

    charndams JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ngoja, kwanza umechelewa kuileta hii mada pili pata mbili baridi pale kwa n ani tena.....ntarudi kulipa bill baadae. thumbs Up!!!!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Naona mmetukamia leo,tumewakosea nini?
     
  6. std7

    std7 JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Unapomtokea mwanamke lazima ujiweke juu sab... wanawake wengi wanapenda kuwa na mahusiano na watu maarufu, wenye pesa, nk..
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Yaani wanaume wa dot com eti mimi naongea lugha zote duniani kiswahili tu ndo kinanipiga chenga loh?
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo nyie wanawake bila kudanganywa hampatikani.......... Mnapenda kuongopewa ndio mkubali....... Kwani SEDUCTION maana ake nini? Hahahahahaaaaa! Uzuri mwisho wa siku si utaujua ukweli na ndo sasa utaamua muachane au muendeleeeee!
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Yaani leo mmetuamulia hakuna shaka lakini upepo nao hugeuka na mambo huwa yanabadilika
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    mmmh!! na kinyume chake pia............Kuna wengine hawapatikani hadi wadanganywe!!!
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nimepata mbinu...kuna dada m1 ni HR wa NMB, naenda kumtokea leo. ntajishusha sijikwezi tuone. ni research tu ila akikubali naendeleza libeneke
     
  12. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kweli,fanya research yako upya.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Bila kuambiwa hivyo hamuelewi somo....
    Hiyo njia inatumika sana kwa sababu inaonekana wanaume wanafanikiwa sana kuwapata wale wanaovutiwa nao..
    Kuna mmoja nilimsikia katika daladala anaongea na binti kwa simu..........oooh naelekea eapoti hivi sasa naenda Uholanzi, kupitia J'berg, Dubai. baada ya wiki tatu unitafute nitakuwa nimerudi. Jamaa mwenyewe kapanda daladala ya Ubungo Kibamba, anaelekea kibamba usiku...
     
  14. std7

    std7 JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    kiingereza kihispania kifaransa. kichaga tunasahau kabsa.. hivi bebii siulikuwa unatafuta mchumba.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mchumba wa nini?
     
  16. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe ni me au ke?
     
  17. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa Rose mtu wangu kwa nini unapata shida na wavimba macho, hebu njoo huku kwangu nikupe raha. Naagiza Rolls Royce yangu ije kukuchukua sasa hivi.
     
  18. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha wewe................
     
  19. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Keshapata
     
  20. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu ndiyo maana nikamuuliza mleta mada kama ni me au ke.
     
Loading...