Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Minziro mchawi wa yanga;mwondoeni muone mafanikio

Discussion in 'Sports' started by BASIASI, Oct 9, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tatizo lilopo yanga moja
    kocha msaidizi anataka kuwa na majukumu ya kocha mkuu ...inapofika swala la kupanga
    timu minziro amekuwa mtundu sana kutaka watu wake wawepo kwa garama zozote..sasa
    kama yanga mnapenda huyu bwana akikisheni wiki ijayo ayupo yanga..naamini wanachama wa yanga
    wako radhi hata kumchangia 200 kila mmoja aendelee kupata mkate wa kila siku

    kilichofanyika kwa tom ndicho kinaendelea na kwa huyu mpya..jiulizeni ameondoka tom wanashinda
    4 ameingia mzungu wanaanza na draw next kufungwa mwisho anataka wamwondoe na huyo mzungu then
    aendelee na ukocha mkuuu

    sisemi kwa nia mbaya ila naipenda yanga ndio maana naweka wazi waliokaribu na uongozi..wapo wanaosema adui wa manji anamwaga pesa lakini adui wa yanga ni fred ..kuanzia misumari mpaka
    kuleta kutoelewana ....\\nawatakia siku njema
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kufungwa au kushindwa kubaya sana.
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Yanga ni taasisi ya CCM. Anzeni na Riz1 na yule boss wa Quality Group. Minziro ni panya mdogo sana.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kufungwa ni sehemu ya Mchezo hivyo tuvumiliane ndio mpira.
     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi tupo jukwaa la.......Any ways, Simba hoyeeeeeeeee
     
  6. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Absolute true bro...minziro ni mchawi wa yanga nimetoka kuwaambia jamaa jana wakawa wananibishia sasa wataona wakiendelea na huyu minziro.
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe!!!

    [​IMG]
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio wanga wa YANGA

    [​IMG]
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ..hahahaha..kumbe ndio maana matatizo yao yanafanana
     
  10. f

    filonos JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    na sikuile wangefugwa na SIMBA naona amani ingetoweka kabisaaa.......bila kufugwa utajuaje mpila????
     
  11. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Umejuaje kaka? hawa wazee ndo tatizo la mpira wa tanzania. Kila mara utasikia wazee wa simba/yanga
     
  12. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    na mtafukuza wengi minziro hana hana tatizo
     
  13. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kafanyaje ..tusimshutum bila sababu za msingi
     
  14. m

    makumvi Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah, hapa naanza kuchoka juu ya hii hoja. sasa minziro anakosa gani jamani ? Kocha mkuu ndiye anaetoa maamuzi ya mwisho ktk kupanga kikosi, suala la kufanya hujuma cdhani hata kidogo, mbona mwaka jana yeye ndo alibeba msalaba wa mechi ya Simba na yanga na matokeo yakawa 5 ? kama aliutaka ukochamkuu c angekomaa ashinde ili akabidhiwe mikoba ?
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu shabiki wa yanga au GAMBA hili???
     
  16. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    Yanga sasa wameanza mambo yetu yale ya mombasa! wanapigana 0713.....
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Huyo ndie MZEE AKILI MWALI aliyedai anazo TSHS 700m za kuendesha YANGA wakti wa kumng'oa NCHUNGA WARIOBA..... definitely ni GAMBA PIA
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio huyu mzee TATIZO NI HII STAILI YA KURUHUSU WATU KULALA WAWILI WAWI:tongue::tongue:
    mpira utachezaje wakati miguu haina nguvu!!!??
     
  19. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    nikiona kijani napata kichefuchefu mod toa hii kitu
     
  20. p

    pilau JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Acha kumchulia baba Isaya Fred Felix Minziro Kataraiya Majeshi...... Kama kuna watu wanakubali kufa kwa ajili ya Yanga ni huyu jamaa hebu uliza wanayoijua Yanga! huyu amekunywa maji ya bendera .... ni tangu enzi za uchezaji wake hadi kuwa mwalimu, amewahi kufukuzwa zaidi ya mara 3 lakini kwa unyonge wake akiombwa kurudi anarudi hata kwa bure bila malipo, kama angekuwa na kazi nyingine angeshaondoka siku nyingi..........
     
Loading...