Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

minyoo kwa watoto wadogo

Discussion in 'JF Doctor' started by massawe7, Jan 19, 2012.

  1. m

    massawe7 Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wenye kufaamu ni umri gani hasa mtoto mdogo anapaswa kupewa dawa za minyoo tafadhali nijulishe
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama ni kwa ajili ya kinga,anapewa akifikisha mwaka mmoja.
    Dawa zinazotumika zaidi tz:
    Albendazole 200mg mara moja tu kwa < 2 yr.
    AU
    Albendazole 400mg mara moja tu kwa 2+ yrs.
    AU
    Mebendazole 500mg mara moja tu kwa 1+ yr.

    Kama ni kwa ajili ya tiba,mtoto aliethibitika kuwa na minyoo atibiwe katika umri wowote kwa kuzingatia umri na dawa ifaayo kwa minyoo aliyonayo.
     
  3. K

    Kilimakyaro New Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maelezo yenye manufaa haya.
     
  4. N

    Njala Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika haya ni maelezo ya kitalaam sana
     
  5. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thanx Mkuu!
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Ahsante Mkuu Njala !
     
Loading...