Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Minister of Energy & Mineral Resources, William Mganga Ngeleja SLEEPING in 2011 EITI Meeting

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Mar 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nilihisi mapepo yako bungeni Dodoma tu kumbe hadi Ufaransa? Kazi ipo

    TUMEZOEA KUMWONA MH KOMBA AKISINZIA NA KUKOROMA DODOMA SASA HUYU SIJUI TUMWITE JINA LA MNYAMA GANI


    [​IMG]

     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo kazoea kukesha club za usiku, 84 Dodoma kama sebuleni kwake vile sasa hapo jana yake sijui alikeshea club gani huko ufaransa
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!! tena kakaa jirani na Mkwere
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh, ndio hii safari yao ya juzi tu ama?
    Ila ndo wanavyotuwakilisha hapo walipo.
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maskini weeeeee! yaani huyo ndio waziri anayetuwakilisha watanzania, lol! sasa hapo akisikia watu wanapiga makofi na lenyewe litashtuka usingizini na kupiga makofi bila hata kujua nini kilisemwa, embu mwangalie na Rais wake, anajifanya yuko busy kusoma desa kumbe hamna lolote, sijui hawaelewi lugha inayozungumzwa hapo? Wenzao wako makini kusikiliza hoja wao wapo wapo tu!

    Kwakweli CHADEMA endelezeni kazi nzuri mliyoianza, hawa hawastahili kutufikisha 2015, ni mzigo mzito kuendelea kuwa na viongozi wa namna hii.
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mh ngeleja alienda kufanya nn wkt nchi ipo gizani?
     
  7. kyemo

    kyemo Senior Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio maana hata umeme umelala
     
  8. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    starehe za majuu hizo hapo ndo tunawakilishwa
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    non active member of the summit...............
     
  10. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  11. B

    Bobby JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sorry, naomba nitoke nje kidogo. Of course hata huyo asiyesinzia naye amelala tu si unaona kabisa anaangalia picha tu. Well, nitaomba kusaidiwa in case hii obsrvation yangu si sahihi.

    Kwa haraka haraka simwoni rais mwingine zaidi ya our cheap president. Hivi kwanini hakumwacha huyo anayelala hapo aende peke yake? Hiki kikao si cha marais I'm sure waandaji hawakumtarajia ndio maana unaona wamemrundika hapo maskini. Its high time rais wetu awe na aibu kidogo mbona alishasafiri sana alipokuwa minister hachoki tu? Mbali ya hasara tunayopata lakini pia tunonekana hamnazo sisi wote inakuwaje rais anakuwa na muda mwingi hivi wa kuzurura?

    Hii nchi inaoboa sana.
     
  12. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hata hapo mkwere anazunga tu na kijitabu wala hasomi kitu wanatalii hao, angalia wenzao wanavyoangalia mbele na kusikiliza kinachosemwa wenyewe haka mkwele anatizama kacheki kako kwenye kitabu hicho na kuwaza mbona jamaa wamenipunja hawa?
     
  13. domo bwakubwaku

    domo bwakubwaku Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kusinzia bungeni ni ka-ugonjwa kengine ka wabunge wa chama hapo ataota kamgao ka dowans
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hivi kuna rais mwingine hapo? au jk tuuu kajipendekeza?
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hakuna rais hapo wenzie wametuma mawaziri yeye anapenda kwend akwenda ulaya basi ndo tabu tupu ....
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ngeleja: ''Dah nji yangu ipo gizani, ,huyu nae anadesa playboy magazine, Chadema nao wametukalia kooni, aagh ngoja nlale manake kusikiliza hii lugha ''bonyzwiii'' haipandi kabisa yani'' krooooooo,krooooooo!!!!!
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    .....Ngeleja hajalala, ila 'ANATAFAKARI' kwa makini kile kinachozungumzwa pale!
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mkao huu unaonyesha wazi kabisa ni conference ya kawaida ambayo hata wahudhuriaji wake si mawarais au mawaziri bali executives wa taasisi, na sitoshangaa kuwa they are not even senior executives. Ingekuwa ni marais ingekuwa Summit na mkao wake usingekuwa wa namna hii kama vile watu wanavunja kamati ya harusi.

    Nimejaribu kumwangalia Ngeleja strait kati ya ngeleja na jamaa aliye kushoto kwake kuna mzungu kama vile anamwangalia JK, sijui jamaa anawaza nini, kumwona rais wa nchi kubwa kama TZ eti anahudhuria kikongamano cha junior officers kama hicho. Jk is not even there, hicho kitabu anachosoma ........ni kama hakihusiani na mkutano huo maana hakuna mwingine aliyeshikilia kitabu kama hicho.

    Ngeleja seems to be bored, alichokikuta sicho alichotegemea. Imagine waziri unaambiwa utakutana na maprofessor badala yake unakutana na wahudumu wa ofisi. Ndicho anachowaza poor Ngeleja, wala hajasinzia hapo. anajisikia aibu mno maana inaonekana hakuna hata waziri mwingine yeyote kutoka nchi zingine, ni yeye tu. Poor him
     
  19. M

    Miranda Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Si unaona hata mjumbe aliyekaa nyuma ya aliyeko kushoto kwa Ngeleja anavyomshangaaaa?...ni sawa na kuanzisha mradi wa kufunga MIKOKOTENI speed Govern
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi hicho kitabu kimeandikwa kwa kiswahili ..??maana najua kama ni kingereza basi hapo mkwere haelewi kitu?
     
Loading...