Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mining engineering jobs

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MKANDAHARI, Sep 8, 2012.

  1. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Habari zenu wana JF, natumaini muu wazima wa afya! Ndugu zangun mm ni muhanga wa ajira, ninawaombeni kwa yeyote humu anaefahamu sehemu yenye ajira za Mining Engineering naombeni anijulishe. Nina Diploma in Mining Engineering na nshatuma ma-Cv ya kutosha lakn hali bado ni tete! Natanguliza shukrani!
     
Loading...