Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Minimum entry qualification kcmc (medicine)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, May 5, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Wadau, what are the minimum entry qualification for MD at KCMC
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    point 5 mkuu..hela yake kama ni familia kama ya kwangu inabidi mkae kikao cha ukoo mchangishane..
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Fidelis, sasa hawa wa private universities hawapati mikopo? I am new to this sytem please help!!
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ukipata mkopo unaongeza kama laki tano maana pale ada ni 3100000 na serekali wanakulipia 2600000 na usipopata ndo kama hivyo tena..
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    minimum entry qualification

     
Loading...