Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mineral Resources Institute

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kaccy, Oct 13, 2012.

  1. k

    kaccy New Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naomba nifahamishwe kwa anayefahamu matokeo maombi ya chuo cha nishati na manidi lini?
     
  2. P

    Paterne Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan hcho chuo cha nishat na madin kiko wapi na kinaitwaje kwa msaada plz
     
  3. i

    itungi pius New Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipo dodoma na kinwaitwa mineral resources institute(mri)
     
  4. i

    itungi pius New Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila wao wanadai kuanzia tarehe 15 this month yanaweza kuwa tayari
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Walisema watayatoa soon. Kwa msaada uwe unatembelea tovuti ya chuo.
    Wewe umeomba katika kozi mpya?au unataka matokeo yapi?
    Www.mri.ac.tz
     
  6. b

    bhabcholo Member

    #6
    Jan 6, 2015
    Joined: Nov 4, 2014
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iman hata mimi natafuta hayo matokeo ni mwanafunz wa huko kama una mtu unayemfahamu yupo dodoma mpe reg no yako akutazamie
     
Loading...