Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mindi Kasiga aenda kuula Washington, Michuzi blog yachomoa picha za tukio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Jan 16, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hatimaye Mindi Kasiga aenda kuula Washington Michuzi blog yachomoa picha za tukio baada ya kustuliwa
    [​IMG]


    Blog ya Michuzi jana ilitoa picha ya tukio la Mindi Kasiga kuagwa akijiandaa kwenda kufanya kazi kwenye ubalozi wa Tanzania mjini Washington. Ghafla picha zile zilichomolewa toka kwenye wavuti. Wengi wanashangaa ni kwanini wahusika walifanya hivyo. Je ni kutokana Mindi kuwa mdogo wake Rahma Kharoos Kasiga anayesemekana ni nyumba ndogo ya bwana mkubwa au ile haya ya sherehe hiyo kuhdhuriwa na Adam Gile ambaye hatuna uhakika kama ana uhusiano na akina Gile wa Richmond? Wengine wanasema ni mtoto wa dada yake Anna Mkapa. Je sababu ni kutotaka watanzania wasijue jinsi watu wanavyohudumiana na kupendeleana mchana kweupe? ​
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwenye sherehe hata mawaziri waandamizi wawili walikuwepo nao ni william lukuvi na emmanuel nchimbi. Yaani ni hatari tupu nchi hii nafasi kutolewa kwa watu bila kujali qualifications isipokuwa ni uhusiano gani uliopo kati yako na wenye mamlaka ya kuteaua. Huo uhusiano unaweza ukawa wa; kimapenzi, kindugu, kifamilia, kirafiki, kidini, n.k.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Afadhali michuzi alizitoa, zinamuanika tu huyu dada na mashosti zake! Kha!
     
  4. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    daaaaaaah! kweli aliyenacho ataongezewa..............
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na wewe ulionacho hicho kidogo utakileta hapa kwenye internet tukile na chenyewe..
     
  6. E

    Emaglo Senior Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi imeshauzwa nashukuru share yangu nimeshaipata
     
  7. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama tuna waziri anayejua jukumu lake, huu UHAMISHO unatakiwa kufutwa haraka iwezekanavyo ili kulinda heshima ya wizara na serikali kwa ujumla. Huyu bint amekuwa anatumia hiki cheo kujitangaza, kitu ambacho ni mwiko katika utumishi wa uma.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mkuu usizushe mambo huyo Adam Gille, ni msukuma wa mwanza na baba yake alikuwa anafanya kazi Tanesco Kidatu, kama mwalimu wa chuo cha ufundi TTI, baba yake alihamia dar baada ya chuo kufungwa. Jamaa amefanya kazi channel ten kama mpiga picha. Mama yake alokuwa akimlea kidatu ni mwalimu pia, na kabla ya kuja kuhamia dar, alikuwa mwl mkuu wa s/m kicon tanesco. Wala usizushe mambo, hayo ni majina tu wala hana uhusiano na richmond huyo dogo
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hivi huyu bwana mkubwa kuna mwanamke ambaye amemuacha kweli?
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    yaani hili kabila hovyooo!
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndyoko rudia kusoma story au kama huwezi basi jikumbushe mstari huu sherehe hiyo kuhdhuriwa na Adam Gile ambaye hatuna uhakika kama ana uhusiano na akina Gile wa Richmond, hopefully, utakuwa umeipata.
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Maji ya mto daima yanatiririka kutoka milimani kwenda baharini/ziwani na si vinginevyo.
     
  13. l

    lily JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna mwanmke aliyemuacha yeye na Gk wa TBL kitu kimoja kutembeza vidude vyao kila kona
     
  14. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuana cha kuula wala nini, ni maisha ya kawaida tuu,mshahara na nyumba, kikubwa labda achakarike kutafuta Investers .
     
  15. m

    mhondo JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Generalızatıon sıyo nzurı utakuta unawatukana hadı dada zako na mama yako kwa kusema hakuna mwanamke alıyemuacha. Na kama wewe nı mwanamke ına maana na wewe nı mmoja wao.
     
  16. ram

    ram JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Huyu Mindi ndo nani kwenye nchi hii?
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hivi kila mtu akienda kufanya kazi kwenye ubalozi anaagwa na mawaziri?
    kuna something fishy hapa.sisi sio wajinga.
    huyu dada kuna jambo sio bure.kama ni qualification na alistahili sherehe hiyo kuhudhuriwa na mawaziri ina umuhimu gani?
     
  18. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda ni marafiki nje ya kazi....lakini hii ifuti shaka lako
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anaenda kula bata umangani je vigezo vilizingatiwa katika hiyo nafasi?
     
  20. K

    Kwitukutila Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baba yake adam gille wa Chuo cha Tanesco + Gile wa Richmond = ?
     
Loading...