Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIND GAMES: Nani hunufaika?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Feb 25, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kwenye uwanja wa wa mahaba kapo katabia ka kuficha "feelings" kwa khofu ya kuachwa majeruhi na yule umpendaye........kwa hiyo kamchezo hako hufanya binti au kijana acheze mchezo uitwao "mind games"...................kwa maana ya kujenga mazingira ya kuwa hazitaki mbichi hizi huku akijua zimewiva na anazihitaji kwa udi na uvumba...............swali langu ni kuwa ni nani hunufaika na mind games hizi......................Ufafanuzi......

    <strong>

    1) Baada ya a steamy "one night stand" utakuta binti akijiuliza maswali yafuatayo:-

    a) Mbona hanitumii sms au kunipigia simu mara kwa mara kama wakati ule alipoanza kunitongoza.............au baada ya kunitafuna sasa kaingia mitini.............................was this about the sex?

    b) Mbona hachemki kama zamani kabla sijamlambisha tunda langu?

    c)Hivi kwa nini sitembelewi kama zamani......................yaani kapotea kabisa......................

    2) Binti naye alipokuwa akisakwa kwa udi na uvumba naye alikuwa na mind games zake kama zifuatazo:-

    a) Ukimpigia simu huchukua muda sana kabla hajapokea...................na wakati mwingine hapokei au hata kuikata akilenga kukuonyesha ya kuwa hakuhitaji huku wewe ndipo roho yake inadundia.................hizi mind games lengo lake ni kuinua hamu yako kwake..............kwa kufifilisha matarajio yake kwako ingawaje kwa kukumwagia changa machoni........

    b) Kukupa majibu ambayo anajua hutapendezewa nayo...............lengo hapo ni kukuonyesha ya kuwa bado haujaingia akilini kwake lakini kumbe mambo ni kinyume chake....................

    c) Kukupiga kalenda hasa akiona umemwelemea kwa khoja ya kumdo na sasa atakiwa kukulambisha sukari..........lol

    kwa ufafanuzi zaidi jisomee hii mada.................The minds games men play

    Nani hunufaika zaidi kati ya binti na kijana kwenye hizi mind games? Hilo ndilo swali langu la leo Jmosi.............enjoy your weekend...........
    [HR][/HR]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi watu wa 'one night stand' nao hua wanatongozana mpaka baadae wanakaa chini na kujiuliza "mbona mambo yamebadilika?!" ...??!

    Nwy kujibu swali lako inategea na huyo nwenzi alivyo.
    1. Kama ni wale wakionyeshwa wanapendwa wanaleta visa then mwenye hizo 'mind games' atafaidi kutofanywa tambara la kudekia.
    2. Kama ni mpendaji kweli na anaetaka kupendwa kweli mwenye 'mibd games' anaweza akaishia kupata hasara kwakuachwa solemba na mtu ambae yeye alimpenda nae alimpenda yeye.
    3. Kama sio mpendaji kweli atafaidi mwenye 'mind games'
    n.k
    Kwahiyo it all depends on the partner, his/her true feelings and intentions towards the 'mind games' player.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    One night stand inaweza kutoa matarajio ya kuwa huu ni mwanzo wa safari.................na safari inapoota mabawa aidha kwa muda au kwa muda mrefu ujue changamoto hujitokeza....maoni yako mengine nimeyaafiki bila ya kuongezea chumvi zangu.......
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Anayefanyiwa mind games ndo anafaidika coz zinamsaidia kuendelea kupenda deeply zaidi. But mind u, kama kitu kingine chochote, zikizidi zinaua upendo woote!
     
  5. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni mambo yenu vijana wa siku hizi. Wazamani ni "peace & love" mwanzo mwisho!!
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mtendewa hawezi kuwa anafaidika ila ni mwathirika kwa sababu analetewa mambo ambayo yeye hayahitaji.................anahitaji mambo yote yawekwe mezani lakini hayawekwi......ni kwelii too much of anything is harmful
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    labda useme hujakutana nazo.....................lakini hizi zilikuwepo enzi za mababu na mababu.....................husababishwa na khofu na kutojiamini kwenye mahaba na ndiyo maana mbinu za kuchunguzana kiwango cha mahaba ya mwenzio hujitokeza na msukumo wake huwa ni mkubwa sana..............hata kuna filamu ilitengenezwa Marekani kule Hollywood iitwayo..................TWO CAN PLAY THAT GAME...............
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    hii sekta ni pasua kichwa
    inaweza kukutia hat ataki
    kwa kizazi cha zamani haisaidii sana inaumiza tu...
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    labda useme hujakutana nazo.....................lakini hizi zilikuwepo enzi za mababu na mababu.....................husababishwa na khafu na kutojiamini kwenye mahaba na ndiyo maana mbinu za kuchunguzana kiwango cha mahaba ya mwenzio hujitokeza na msukumu wake huwa ni mkubwa sana..............hata kuna filamu ilitengenezwa marekani kule Hollywood iitwayo..................TWO CAN PLAY THAT GAME...............

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    asante mchungaji
    yaani kuna watu wana ovaduu
    hati inakatisha tamaa kwa old skul
    unajiweka pembeni, kumbe hata haieleweki

     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ni kweli...................siku hizi imezidi kipimo.......
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kweli shanganzi, mie enzi zangu nilifanyiwa 'mind game' miaka mitatu. Sasa wakati 'nenda rudi' pale kwao nikawa napagawa sana............iweje mtu naenda kumsalimia kwao nakaa sebuleni for one hour ndo mtu anatoka chumbani kuja kuja nisalimia. Kumbe wakati wa nenda rudi zangu kuna ambaye alikuwa anashangaa iweje kidume niko serious mwenzake anaendekeza libeneke la'mind games'!

    Yule mdada jirani kwa kuwa alikuwa anajua nnapokuja huchukua zaidi ya one hour mhusika kuja nisalimia, akawa anakuja kuua soo kwa kunipa company wakati rafikiye anajishebedua huko chumbani kwao! hapo ndo nilipohamishia majeshi na ndiye niliyenaye hadi leo, Lizzy aliongea kweli. Baada ya hapo ukazuka ugomvi mkubwa wakati naenda kutoa 'mahari' ambao haujaisha hadi leo..........imagine 15 years na nilizushiwa mengi ila ukweli ulibaki palepale, mtu alichezea opportunity iliyokuja mbele yake. Baada ya miaka kumi ndo tunasalimiana when we meet. alikuwa anauchuna kinoma.

    Huwa tunacheka sana tunapojikumbushia haka kastori. Ila wanawake wanajua kuwinda aiseeee, within no time kidume akili na mawazo yote yalihama toka kwa mind game player hadi kwa huyu mwandani wangu, lol!
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Yeah we are too tired with these emotional mind games........it is a Mad mad World..............
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ile movie ya "two can play that game" ni ya siku nyingi kidogo lakini ina ujumbe unaofanana na huu ina maudhui yafuatayo..........


    When it comes to matters of the heart, keeping her man happy and committed is all in a day's work for Shanté Smith. Shanté is so adept at navigating the waters of romance that her best girlfriends Diedre, Karen and Tracye depend on her for advice whenever "man trouble" clouds the horizon. But when Shanté's boyfriend Keith is caught red-handed stepping out with a co-worker, Shanté institutes her "Ten Day Plan" to get her man in line. Whether its sexy lingerie or good home cooking, Shanté has an arsenal of weapons designed to bring a man to his knees...and back to her. She's not above playing the damsel in distress or using the ever-reliable local grapevine to get Keith's attention. It's all good, because getting her man back - by any means necessary - is all that matters. Unfortunately the happy ending that Shanté expects goes sideways when Keith begins following the advice of his buddy Tony, who brings a player's perspective to the games girls play. In this comedic battle of the sexes, Shante's about to discover that not only are there no rules - she's not the only one playing. With her relationship at stake and her friends checking her every move, Shanté has to think fast and stay a step ahead of Keith if she has any hope of bringing her man back...with her pride intact
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Its crazy crazy crazy
    mtu anazima simu siku 3 bila sababu
    eti kisa um-miss

    ukute sasa unayefanyiwa ming games ni Paranoid
    inakuwa patamu maana waweza ua.

     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mara nyingi huishia kwa mwosha kuoshwa huku akidondokwa na machozi.....
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    dawa ni kuhakikisha ya kuwa mwosha naye anaoshwa angalau kidogo kama kwenye ile picha ya TWO CAN PLAY THAT GAME..........
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    weee, hakuna kitu kibaya kama kupenda mtu mwenye meno 32.

    Very scary...

     
  19. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna anae nufaika hapo,ni hasara tupu. kama kweli mnapendana,hamuwezi kufanyiana vitu kama hivyo,wala kumuwazia hivyo.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hahahaha, huo sasa wazimu! na hiyo simu anapiga mpenzi alone? i cant tolerate mind games kuhusu mawasiliano aisee! thank God i am a phone addict, and i hang only with fellow addicts! mpphhheww!
     
Loading...