Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Minara ya simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JAYJAY, Dec 24, 2009.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,968
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    mitaani kuna minara mingi ya simu lakini sijawahi kuona ya kampuni kama zantel na mengine mapya kama sasatel.hivi hawa wanafanyaje kusambaza mawasiliano yao?
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huwa wana-share na minara ya makampuni mengine ambayo ina-exist.
    Wengine wanafanya kama vile huduma ya roaming. Mfano wewe uko tigo ukienda Uganda unawezakuwasiliana na mimi tigo japokua kule Uganda Tigo hawana minara yao. Ki2 kama hiki waliki2mia sana hawa Zantel walipoanzakuingia bara, na walifanya dili hilo na VODACOM.
     
  3. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilipokua Tz niiacha kampuni ya simu inaitwa celtel na ilikua na minara yake na niliambiwa kwamba ndo inayoitwa zantel sikuhizi.....kama ndo kweli i think watakua wanatumia minara hiyo......then ninavyofahamu wanawezakushare minara na kampuni zingine au kutumia roaming service.....
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280

    Celtel - Zain
     
Loading...