Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Minara ya simu za mkononi!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Raia wa JF, Mar 1, 2012.

  1. R

    Raia wa JF Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RAIS wenu ninawasalimu katika jina la JF. baada ya miaka mingi kwenye za kupanga hatimaye nataka kujenga.sasa nimepata kiwanja maeneo ya tabata kinyerezi kwa bei nzuri na kipo eneo zuri pembeni mwa barabara tatizo kipo pembeni ya mnara wa simu za mkononi eti watu wananiambia ni mbaya. naombeni kujuzwa kuna madhara gani kuishi pembeni ya huo manara.
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    eti rais nyooooo!!!?.....
    wewe nunua tu hakuna madhara yoyote.
    MP.
     
  3. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Faida ni 100% coz hutakaa upate tatizo la netwek
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    madhara ya minara ni ya miaka 100 inahesabiwa tangu ukiwa tumboni...
    We kajenge tu.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jenga tu mbona mijini kuna minara kibao na tunaishi....na km ni mionzi inaanza na cm uliyonayo
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Aisee kuna utafiti unadai kuwa ile minara inasababisha walio karibu nayo kubambikiwa watoto.................
    Ndhani umeelewa..............LOL
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    labda kama engineer hawakuufunga vizuri,ukaanguka hapo disaster...
    ila tofauti na hapo swalama tu.
    jenga mkuu uctafte visingizio atii...
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    erick kumbe umeelewa aise...
    maana ulikimbilia post ukijua ni ile minara unayoijua...lol
     
  9. R

    Raia wa JF Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo ndivyo wa2 wanavyosema atii. na hata ukitotolesha unatotolesha tahaira.
     
  10. R

    Raia wa JF Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha........ jf naingia bila tatizo!!lol
     
  11. R

    Raia wa JF Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh!Kumbe kuna minara mingine?! ndio ipi hiyo? ......
     
  12. R

    Raia wa JF Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MP hiyo avater yako inanitisha.
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukikua utaijua...
    hata ucwaze
     
  14. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MICROWAVE EEENNH !!! Bad microwave is bad.

    Jenga tu. Mimi ilala nimejenga jirani na microwave tower. No Problems.

    Ukikiacha tu, wengine watanunuwa hicho kiwanja na watajenga.
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    inategemea-kama mtandao anaotumia ndo wenye tower hapo-kama sivyo hivyo faida hataipata
    BTW-wanasemaga minara ya simu inaweza kuleta matatizo-lakini siwahai kusikia wale walinzi wanaolinda hio minara kama washa-experience tatizo lolote la kiafya
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu kwa hiyo ankoli mtambuzi ndio maana ukai karibu na minara kuogopa kubambikwa mtoto nini..
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo mkeo anataga mayai nini pole sana aisee..
     
  18. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    minara inaleta uhanith kwa badae jihadharini
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,077
    Trophy Points: 280
    kwanza kabla ya kujenga,akikisha kiwanja hakipo kwenye hifadhi ya barabara.

    Kuhusu mnara 'nadhani' itakua na madhara fulani,sikushauri,unless unajenga nyumba ya kupangisha!
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Kuna jirani yetu aliahidiwa mchongo aruhusu ujengwe mnara hapo kwake akakubali, tulimkalisha chini na kumtisha kuwa una madhara kwenye UANAUME, na jamaa anavyopenda UTUKUFU ikabidi akatae hiyo offer. Kubambikiwa watoto au kuzaa mataahira unafikiri mchezo!
     
Loading...