Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Minara ya mawasiliano katika eneo la shule

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by emmz'd, Apr 29, 2012.

  1. e

    emmz'd Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nimepitapita maeneo mbalimbali katika nchi hii nimekuta minara imejengwa katika maeneo ya shule,sasa nauliza shule hizo zinanufaika vipi na kodi hiyo ya minara maana shule ziko choka mbaya no body who care.
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mostly head master,second na mwl wa mradi ndo wanaozigawana,na sababu hizo mambo hazihusiki na sirikali kunakuaga hamna maswali mengi kuhusiana nalo. Nimeshaiona sana hii.
     
Loading...