Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Minakians

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Maganga Mkweli, May 11, 2011.

  1. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wakuu wa kinyanyiko mpooooo . Watoto wa mjare na kaaya mpooooooo . Salaamu zenu kutoka kwa mama kiungai na sogoi .halafu wakuu tulikuwa natu vifaidi vitoto vya zanaki na mara moja moja jangwani vilikuwa vinakuja welcome form five na graduation . wazee wa kudrop kisarawe na pugu kajiungeni mpooo
    MIRAMBO, MAKONGORO , LUMUMBA ,MNYAMPALA, SHABANI ROBERT ,MILAMBO VIVA TUTARUDI KUCHANGIA NA KURUDISHA HESHIMA . SALAMU KWA JIRANI ZANGU WA PUGU NILIKUWA SIKU MOJA MOJA NA DROP KUDOEA WALI WENU NA MAHARAGE .
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Duh! Peleka chit chat
     
  3. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haya mama umesikia ila mi nilikuwa na watafuta members wa minaki
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    achana nae mnoko huyo!
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee wa Pond!
     
  6. mbuvu

    mbuvu Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unanikumbusha kinyanyiko.
     
  7. m

    magneto Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    maganga we ni yule wa makongoro wing 4?
     
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Maganga (kama ni Maganga wa Makongoro) vipi unawasiliana na Mzee GOnzi (mpishi mkuu) na Mzee Kashi????Minaki pamechoka sana; kama tunatafutana ni afadhali tuangalie jinsi ya kuchangia walau kurenovate bweni moja kwani hali ya shule yetu ni mbovu mno!!!Hivi kuna anayejua Mwalimu Mtesigwa (FAZA) alitokomea wapi???
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mnachakachua jukwaa la elimu. Nyie vipi.
     
  10. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ndio mkuu na kina side mnyamwezi
     
  11. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    shauri yako wewe ulisoma shule zisizojulikana
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    shule niliyosoma mlikuwa mnapenda sana kutualika kwenye matamasha yenu. Yaani bila sisi mlikuwa hamsikii raha. Najua ushajua shule gani.
     
  13. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ahahhaaah haya mama nimekusoma mhh ngoja nikae kimya.
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280
    ... ujinga gani huu mwauleta hapa.... c mwende facebook.. vitoto vya 90's
     
  15. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna mtu kakutuma ufungue hii thread?
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    teh teh teh!
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    teh teh teh!mtoto wa juniour!!!
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu unachokoza nyuki?
     
  19. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hhahaha....umenikumbusha mbali sana,....ile DCM ya Lady Nyambala Buguruni-Msanga bado ipo?...mngurumo wake ukifika kinyanyiko tayari watu wa mirambo washatambua ni mlio ghani....sitamsahau mzee mnoko Sogoi,mama Kiungai na mwalimu wangu wa physics Banoba!....dah namisi kichizi mihogo ya mama kinyogoli na tembele za mama nanihiii.....!dah...
     
  20. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Zanaki kweli walikuwa wanaturusha vilivyo! viburudisho muruwaaaaa!
     
Loading...