Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Minada ya hadhara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kwelakenya, Feb 12, 2011.

  1. k

    kwelakenya Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wadau,nimekuwa nikifikiria kuanza kununua bidhaa kama nyumba,viwanja,magari au pikipiki kwenye minada ya hadhara. Sasa najiuliza,italipa?Naweza kupata vitu kwa bei nafuu kwenye minada then nikaiuza na kupata faida?
     
Loading...