Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi + Wewe = Ntakufa na wewe!

Discussion in 'Entertainment' started by Gagurito, Jun 14, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kifupi huu wimbo niliupenda sana, then ujumbe wake ukikua mkubwa. Alikuwa ni Abb skilz na Blue enzi za 2003. Napenda ule mstari unaosema " jua wazi nikikuona roho inadunda, nipo radhi ndugu zangu wanivike sandaaa.... Oh oh oh mimi na wewe nitakufa na wewe...", Je unaukumbuka? Unapenda mstari gani ktk huo wimbo? Na ni wimbo gani ulikukamata enzi zile? BONGO FLEVA NAIPENDA!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hebu tukumbushane Bongo flava tulizo zipenda 2002/2008
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi na wewe nitakufa nawewe! Hata waseme vipi nitakufa na wewe!

    Dah! Long time kweli!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unakumbuka eeh? Enzi za dogo blue anaacha shule teh!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Tanguli ntakufuata..
    Mmnmhhhh
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! Teh! Afrodenzi bwana duh!
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha Ngwasuma....

    1) Mara ya kwanza ulisema unanipenda sana
    2) Mara ya pili.....
    3) Mara ya tatu ukasema wa kufa na kuzikana

    Je nikifa leo, utakubali tuzikwe pamoja........!!!!!!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ufe nae ulizaliwa nae?!
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Wizi mtupu! hakuna cha kufa na mtu wala kuzikana.
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Unawatega wewe - kumbe.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nawatega kina nani?!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanamke punguza gubu teh! teh!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! teh! Teh! Mistari ya enzi hzo!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ebwana eeeh!
     
  15. M

    Manyiri Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hata mimi niliyapenda sana mashairi ya wimbo huo
     
Loading...