Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mimi wazungu nashindwa kuwaelewa akili zao

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, May 26, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    huyu haogopi watu?

    fanya harakaharaka.jpg
    huyu anafanya nini?
    v.jpg
    je huyu ana uja uzito au?
    v2.jpg
    huyu alidhamilia nini?
    v3.jpg
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    ni vichaaa, mshipa wa aibu ulishawatoka zamani, they are too much carefree, halafu pia, wanapenda kujaribu kila kitu,
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Don't be fooled with photodukas... then wash your dirt minds,

    Bora hao kuliko mkata sijui etewkik.......wenye akili sijui kwa nini wanafanya naye kazi na sijui kwa nini wanakubali kufuata upuuzi wake..
    Nasema sijui....

    Karibuni leo nasomeka ****** baa....
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Ukiwafuatilia saana watakuchakachua akili...

    But hio in photography kwa wale ambao wako interested in the right place at the right time...
    Ujanja na timing ya photographer... nyingine hua very impressive..
     
  5. blackdog

    blackdog Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanaishi kama wanyama wapoli awana aibu hata kidogo.wanafanya kilicho mbele yao
     
  6. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo maza anayekiss hiyo statue anaitamani kw sbb ya saizi yake au?
     
  7. P

    Pomole JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kama mshipa wa aibu umekatika ila wanapenda sana kurahisisha mambo na pia kujaribu kila kitu.Huwa hawajali kama wanyama vile.usiwafatilie utakuwa mwehu
     
Loading...