Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi sijaongezewa mshahara...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Sep 8, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nilifurahi sana na nikashukuru moto uliowashwa na CHADEMA ambao ulipelekea Mkuu wa nchi kutangaza nyongeza ya mshahara ha kwa bahati nzuri nilifanikiwa kuona secular iliyoonyesha mshahara mpya. Lakini mwezi wa nane sikuona nyongeza na taarifa nilizopata kwa bursar wetu hata mwezi huu wa tisa wameletewa hundi 'ile ile'. Sijui sisi huku sio wapiga kura!!!!!!!
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fuatilia mshahara wako kwa TENDWA au MAKAMBA
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Dili limetibuka kama wangelipa mwezi wa nane ushahidi ungekuwa wazi. Hivyo wa kutokulipa mwezi wa nane ndo maana hata tendwa kasema tuhuma nilikuwa za uzushi.
     
  4. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuko asante kwa habari,lakini mimi nataka nikuulize hiyo mishahara imepanda kwa asilimia ngapi kwenye hiyo circular ambayo umeona?na pia nataka niulize kwa upande wa madaktari mshahara umepanda kwa asilimia ngapi?kama kuna mtu ana circular naomba,au kama mtu anafahamu hizo rates naomba aziweke hapa ili itusaidie.asante.
     
  5. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Au ilikuwa danganya toto?
     
  6. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mi liliona secular ya kupanda kwa mshahara mwezi july ambayo baadhi ya wafanyakazi wamesha lipwa na sisi tuko mbioni kulipwa. Lakini ya Tangazo la kikwete kule kirumba kuhusu mishahara kupanda secular yake sijaiona.
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    anayo slaa
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,828
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Kwani Slaa ndiye aliyetangaza ongezeko la mishahara kule Mwanza?? Sema tu JK wenu kakurupuka kama kawaida yake bila kujua pesa zitatoka wapi!!
     
Loading...