Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi Sijaandika Hata Neno Moja Hapa...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mdau, Sep 12, 2010.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    From CCM yazuia JK kushiriki mdahalo

    Comments











     
  2. 911

    911 JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Matatizo ya Watanzania wa vijijini;
    maji,
    nishati(umeme),
    soko la mazao yao,
    miundombinu(barabara na usafiri wa reli usioaminika,
    huduma mbovu za afya,
    elimu duni(majengo yanaitwa shule!),
    usalama(watu wanauawa kwa imani za kishirikina),
    mimba mashuleni(oh,hili alisema wana kiherehere)
    mawasiliano(mpaka wapande juu ya mti ndo wapate network).
    Now,Kinana's of this world...Niambie kuwa JK halifahamu lipi kati ya haya??Yalikuwepo alipopita 2005 na bado yapo mpaka leo_Oh,nilisahau kuwa CCM pia ni tatizo kwa wananchi!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mpira kwapani mazee
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa waajiriwa wa kusafisha hawajafika kuwatawaza mabosi wao? Wako wapi leo au ndo mambo ya long weekend?
     
  6. m

    madiya Member

    #6
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yalaaaaaaa Munguu yupo bwana ccm itatoweka kama utawala wa rumi ulivyotoweka KULA NA USAFIRI,PESA TUNAPATA CCM BUREEE,KURA NI CHADEMA KWA DR.SLAAAAA NA WABUNGE WAKE PIA MADIWANI
     
  7. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    taratibu aisee, nasikia wakazi wa Moshi Mjini wanalalamika kwamba safari hii pesa za CCM hazitoshi ati!!!
     
  8. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Siyo hazitoshi!! Hazipokelewi kwavile hawazihitaji,zimechafuka mno!!! Zinanuka uovu wa dhambi
     
Loading...