Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi si Malaya wa Vyama, Hamad Rashid

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAGEUZI KWELI, Jan 20, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani Leo nimekuwa nikiwaza habari zote ninazozisikia kuhusiana na CUF, Vita kuu ni watu wa asili moja na nina Imani majirani HR, na SSH.
    Mgogoro wa HR ni mabadiliko na uongozi safi, Tatizo za Maalim ni HR kutaka kufanya uhaini ndani ya Chama, na kinachoonekana hakuna suluhu itakayopatikana kwani Cuf washamtimua HR.

    Sasa HR kuenda mahakamani akiwa na lengo la kutetewa na mahakama huku akiwa ameshatangaza kuanzisha Chama Chake na nakumbuka alihojiwa na BBC kama anataka kwenda Chama kingine na akihisiwa kuhamia CDM, Alikataa katu katu kuhamia chama kingine kwa kauli ya MIMI (YEYE) SI MALAYA WA VYAMA VYA KISIASA.

    Swali hasa kwake, na kama mtu aliyekaribu naye akisoma hii mada yangu akamuulize, JE? KUANZISHA CHAMA CHAKO SI MALAYA WA KISIASA? Na kesi ipo mahakamani kudai haki uwe bado Mbunge kwa tiketi ya CUF na upo kwenye harakati za kuanzisha chama na unafanya wazi wazi.

    Hii ina maana gani kwa watanzania wanakuokusikiliza??
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tungo nyengine ni tata sana
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Na CUF wametoa kauli nzito sana na iliyojaa kufuru "HATA MBINGU ZISHUKE, HAWAWEZI KUBADILI MAAMUZI YAO DHIDI YA HAMAD RASHID"
     
  4. m

    mariantonia Senior Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamad R ni mchumia tumbo sana
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na hili ndio msimamo wa Mtu au Chama makini. Siku zote kinasimamia maamuzi yake yaliyotolewa na vikao vyake halali.

    Kubadilika ni undumilakuwili.

     
  6. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa amekwisha vibaya,sijui ata kama anadhubutu kwenda kwao Pemba......nafikiri hakupima maji kwanza kabla hajaanzisha hilo zongo la kutaka ukatibu mkuu wa CUF
     
Loading...