Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi pia natafuta mpenzi-Mwanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maryrose, Sep 22, 2012.

  1. M

    Maryrose Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Title imejieleza,
    Vigezo na masharti vizingatiwe:
    -Awe kuanzia mid 30 lkn Serengeti Boys pia watafikiriwa depending na mtu atakavyojinadi
    -Awe tall
    -Awe intelligent and open minded
    -Awe mascular
    -Asiwe diabetic
    -Awe na gari zuri
    -Awe na fedha za kutosha za matumizi yetu na asiwe selfish
    -Awe tayari kutumia kinga siku zote
    -Awe na nyumba ya gorofa
    Unaweza kuapply live hapa na ukajibiwa au kwa PM zinakaribishwa ila si zote zitajibiwa.

    -MBAs pia wana-equal chances in the selection
    Leteni kejeli zenu sasa,can't wait.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,463
    Trophy Points: 280
    Heheheheh naona uko kazini . . . . . . . . . . . . . . . . . . .
    Gari zuri? Hela nyingi mmmmmh?
    Jamani jf imeanzisha biashara nyingi aisee
     
  3. M

    Maryrose Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good observation,wewe kama hauna hivyo vigezo pita tu,wenzio wanavyo.Gari zuri kwa matembezi yetu,fedha kwa matumizi yetu hasa shopping,hbr ndio hy
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Wewe je, una kipi kama kianzio cha mtaji
     
  5. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mnapenda mteremko sana nyinyi mabinti! Maisha magumu bibie, hapa kuhonga mwisho bia 2...
     
  6. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nenda kajiunge na ILLUMINATIs utapata gari zuri na fedha nyingi
     
  7. nyamchicha

    nyamchicha JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na wewe je? Una vgezo gan labda ebu funguka kdogo
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,463
    Trophy Points: 280
    Kumbe kwa hizo unachukuliwa eeeeh huna tofauti na watafutaji
     
  9. nyamchicha

    nyamchicha JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na wewe? Una vgezo gan labda ebu funguka kdogo
     
  10. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duh!hadi MBAs???...nimejitoa..ligi kubwa hii..
     
  11. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaga sifa zako kabla hatujaingia sokoni!!!
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi hii I'd ni ya kidume!!!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na starlet si ni gari zuri??
    Nina hela nyingi sana, nina shilingi moja moja milioni moja, nabebea kwenye toroli.
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Eti anatafuta mpenzi mwanaume!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama kidume, unampaka vaseline.

     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Za zimbabwe nini?
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Awe inteligent and open minded!

    And you?
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ayaaaah...! Kongosho wewe? Lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Are you interest?
     
  20. m

    mmc Senior Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sifa tatu tu sina.; sina gari,pesa na siwez kutumia condom. vip nifikirie basi!!!
     
Loading...