Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi nyau

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mysteryman, Aug 5, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa kaenda kuiba ktk nyumba moja wakati anaiba wenye nyumba wakasikia kama kelele za vitu kujigonga...mwenye nyumba akauliza 'nani'? Jamaa kwa sauti ya kumuiga paka akajibu 'nyaauu' ....wakajua ah kumbe paka jamaa alipofika skan akamwadisia mchizi wake...mchizi wake akashangaa sana akasema na yy ikifika nite na yeye lazima aende...kweli nite kali jamaa akaibuka...kama kawaida mwenyenyumba akahisi kama kelele akauliza 'nani'? Jamaa kwa sauti ya paka akajibu 'mimi nyau wa pili'....mzee akauliza tena kwa msisitizo 'nani'? Jamaa nae kwa msisitizo 'mimi nyau wa pili'.....kilichofuata mh...
     
  2. T

    Testimony Senior Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heri mimi sijasema!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeme ulikatika sababu tulikuwa tunaangalia hiyo joke yake kwenye tv..kwa hiyo hatujui nini kiliendelea..
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kilichofuata mh tumsubiri mwy nyumba atuhadithie kilicho endelea
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    na hapa umeguna??

    hii ni kali mazee
     
Loading...