Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi nitakuwa tofauti na hao..manispaa ya ILALA labda ni sera ya CCM!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Oct 2, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi ninalitambua kuwa kila mji,jiji duniani kunatakiwa kuwa katika mandhari nzuri lakini wanakuwa wameshatoa vipa umbele na kinachobki nikutengeneza mji/jiji!!

    Nia yangu nikutaka kujua hii manispaa ya Ilala kwakutumia Mamilioni ya pesa kwa kujenga vipita shoto kwa gharama ya kutisha!!zaidi ya milioni 300ml zitatumika kujenga mandhari ya vipita shoto!!
    Kweli mimi ninauliza hakuna vipa umbele vingine kwenye hii manispaa ya ILALA??
    Wakati kuna shule hazina vyoo??
    hazina maji??Hazina madawati??
    Wakati hospitali zake nyingi hazina Dawa??
    hakuna vitanda vyandarua??!!
    Mimi ninaona huu ni mradi wawatu wakumaliza pesa za serikali!!
    Je wewe unaona vipaumbele kwenye hii Manspaa ni kuweka Mamba za vyuma na ngarawa za mabati?? kwa gharama ya mamilioni???
    Kweli kweli mimi naumia kwa kodi zetu kuliwa na mtu mmoja wakati watoto wetu wanakaa chini!!:A S thumbs_down::nono:
     
  2. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo serikali ya hawa jamaa ukiuliza bei ya vile vibati hutaamini mamilioni yaliyotumika.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    KakaKiiza hawana vipaumbele na wala hawajui ni nini lengo lao la kuwa pale
    Zaidi wanatafuta sehem ya kula maana wakienda kununua hayo madawa au madawati hawapati kula kirahisi
    Je huo mpango ulipitishwa na nani na una manufaa gani kwa wananchi wa kawaida wakati barabara kibao ziko ovyo na huduma za kijamii ndo kabisa hazifai
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    wajamja washakula chezea chukua chako mapema
     
  5. T

    Tewe JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Uongoazi dhaifu = Vipaumbele dhaifu
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi nilipoambiwa pesa itakayotumika na ambayo imetumika kutengeneza hizo pitashoto nimeshangaa sana!!
     
  7. J

    Jikombe Senior Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 186
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo la msingi liko kwenye mfumo. Tumefikia mahali kuamini kuwa mambo ya maendeleo yatafanywa na wafadhili pamoja na wawekezaji. Yaani masuala ya kuboresha/kujenga vyoo, madarasa, kununua vitabu vya mashuleni n.k yatafanywa na wafadhili ama wawekezaji kama tunavyoona mara kwa mara kwenye vyombo vya habari. e.g Shirika/ makpuni flani imetoa vitabu, madawati, kujenga vyoo, kuchimba visima n.k

    Kwa maana hiyo wajibu wetu wa maendeleo tumeubinafsha nasi tumebaki na wajibu wa kupamba maeneo yetu ili hayo wafadhili/wawekezaji wafurahi mitaa yetu.
     
  8. O

    Oscardious Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii MANISPAA kwanza hawana dira kabisa. Cha ajabu mnakumbuka kuna alama za barabarani zilizowekwa katikati ya jiji karibia mwaka na nusu sasa, hizo alama mpaka zimeanza kuondolewa taratibu. Kwa madereva wageni wanao ingia jijini watapa shida kuendesha magari yao katikati ya jiji, na hii inadhihirisha uwajibikaji mbovu wa viongozi wetu. Je nina wa kuwachukulia hatua viongozi wanao buni miradi hisiyo tekelezeka? Kama huu wa alama za barabarani? Ukifatilia kuna barabara nyingi hazina alama za wazi, madereva wakipata wanakamatwa na polisi, je nani mwenye makosa? Na pia mnakumbuka misanamu ya matwigwa ilisimikwasikwa kila bustani na kwenye mizunguko ya barabara (round about) siku za nyuma kidogo haikuchukua muda ikaondolewa, je nao ulikuwa mradi wa nani? Je nani wakuwachukulia hatua viongozi wa manispaa kwa matumizi mbaya ya kodi za walala hoi? Kuna mambo mengi ukiyafatilia ktk manispaa zetu utapatwa na kichefuchefu. Mimi nina wasiwasi na viongozi wetu, hawana uwezo wa kubuni mradi yenye manufaa kwa taifa, wanaangalia watapa nini ktk mrida hii mibovu. Mungu Ibariki Tz.
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Usishangae hivyo ndivyo viongozi wanaofadhiliwa na chama cha magamba wanavyopata hela za kukifadhili chama chao na wao wenyewe wakati wa uchaguzi; ndio maana meya wa ilala alikamatwa na TAKUKURU huko Iringa akiwa na mapesa chungu nzima aliyokuwa anawahonga wapiga kura kwenye uchaguzi wa Umoja wa vijana wa magamba!! Hutuibia fedha zetu kwa kupitia miradi yao ya pwagu na pwaguzi!!!
     
Loading...