Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi nipo tofauti labda je wewe??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 8, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ebu twambiane mwana JF mwenzangu mimi katika swala la mahusiano mimi hupenda vitu hi hapa:-
    >Demu Bomba ambae nikitoka naye sijihisi kuwa na mapungufu!
    >Demu muelewa asiyetaka kunitawala mawazo yangu ila anaweza kunipa ushauri siyo kulazimisha vitu kutokana na matakwa yake.
    >demu awe wakujiweza siyo basi hata maji kilimanjaro hawezi kununua!
    >Tukiingia Taifa kitu kiwe na mshiko
    >Kitu kisiteme
    >Rangi ya Mpira iwe nyeusi ndani pinksh!
    >Ajue kucheza Dakika za nyongeza na chenga azijue siyo yeye nikukaa kama gunia la vitungu hapana.
    >Juu Asiwe kama anatoa tender Jeshini.
    Mwisho hata nyinyi mademu mnaweza kueleza nikipi kina wafurahisha kwa makaka!
     
Loading...