Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ninaipenda CHADEMA, Wewe Je?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 14, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Love.jpg
     

    Attached Files:

    • Love.jpg
      Love.jpg
      File size:
      169.2 KB
      Views:
      38
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeka na ni chama cha kizazi kipya kwa enzi hizo, kinapendeka mkubwa
     
  3. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Siipendi chadema Bali wana chadema. Hivi mwenyekiti Wa ccm oh sorry mwenyekiti Wa chadema huwa anakujaga humu jamvini? Maana zile topics za kuwa na data base ya wanachadema wote sijui ilifikia wapi. It was a good idea na ile ya kuaza kutengeneza mashina huku mitaani. Mimi nitajitahidi kutengeneza hata mashina manne na kila shina naweka laptop kwaajili ya kupata habari motomoto kutoka jamii forum. Nafkiri jamii forum ni shule tosha kwa mashina kuhusiana na elimu ya uraia
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    i love chadema too. sioni ccm ikifika 2015 salama
     
  5. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Tujifunze kuweka taifa mbele kwanza halafu vyama vya siasa na viongozi wake nyuma!


    Es!
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    kidumu........
     
  7. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo sio swali kama niswali nadhani ume choka kapumzike, kuuliza kama mtu ana penda CDM ni sawa na kuuliza kama mtu anahitaji positive change
     
  8. 1

    1954 JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,955
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    love chadema too. sioni ccm ikifika 2015 salama (QUOTE)


    Hii ni hadithi ya FISI aliyemfuata binadamu kwa umbali mrefu akidhani mkono wa binadamu utadondoka. Lakini haukudondoka na mate ya FISI yakazidi kutiririka kama chemchem na akaamua kutafuta mifupa.
     
  9. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii elimu inabidi ianzie kwa CCM, kwani wao wangeweka maslai ya Taifa mbele tusingekuwa hapa tulipo! Angalia sasa kutanguliza maslahi ya chama kwa kuwakumbatia mafisadi badala ya Taifa ndo kunawachimbia kaburi na 'soon and very soon' wataelekea kwenye nyumba ya milele!
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    me love it sana
     
  11. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Siichukii...lakini naipenda Tanzania zaidi.
    Nawapenda Wa-TZ wenye uchungu wa ukweli na nchi hii. Hivyo nampenda saaaana Dr Slaa kwa vile yupo kwenye kundi hili.
    Dr Slaa hata angekuwa CCM ningempenda, kama nilivyokuwa nampenda Mpendazoe wakati bado yuko kule.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ng'wanangwa uko sawa kabisa. Tuache ushabiki wa kinafiki hapa. Katika nchi ambayo katiba ilisha expire kama Tz, huwezi kusema eti unaweka mbele maslahi ya taifa mbele wakati uko nje ya chama cha siasa. Lazima kwanza utafute chama makini, ambayo imeonyesha dhamira ya dhati katika kutetea na kuyeendeleza maisha na maslahi ya wananchi wake. Hapa Ng'wanangwa ameeleza ukweli bila unafiki kuwa chama makini ni CHADEMA kutokana na sera zake za kuwaletea watz maendeleo. Inawezekana Ng'wanangwa kanywa mpaka maji ya bendera, lkn ujumbe wake ni wa msingi kwa wapenda maendeleo.
     
  13. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA iko juu, lakini DR SLAA yuko juu, juu zaidi!
     
  14. n

    nywi Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama uko makini na unajaangalia maslahi ya nchi CHADEMA is the only choice
     
  15. m

    mamtaresi Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nampenda zaidi slaan kwa sababu ya uzalendo wake ana uchungu na nchi waanzania wanaoishi maisha ya duni wakati mafisadi wanafurahia maisha na kodi za wanyonge slaa hata kama angekuwa chichiem ningempenda tu.
     
  16. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CHADEMA sio mama yangu!!! MIMI NAPENDA UONGOZI NA WANACHAMA WALIVYO JIPANGA wa CHADEMA kinyume cha hapo WAKIPUYANGA mimi huyooooooooooo chama kingine.

    Wawe makini kushikamana ndo sisi tuwe nyuma yao WAKILIKOROGA tu, "sitafanya biashara ya kumkanda mbwa kiuno"
     
Loading...