Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi nimemuonea huruma huyu mama

Discussion in 'Jamii Photos' started by i411, Jul 28, 2011.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Daa huyu mama na watoto wake mpaka nimeshindwa kulala lakini hii ni hali halisi katika vijiji vingi. Nguo nimpaka ccm waje kutoa za kampeni ndo watu wanapata kanga mpya na tishati na kofia. Kwaza huyo mama anaonekana bado msichana mdogo sasa anawatoto watatu. Mungu mkubwa jamani bado yupo gado na labda mwingine mwingine anakuja. Huu ni ukatili aina fulani jamani tufanyeni tuu bidii kila tuwezavyo miaka ijayo matatizo kama haya yapungue hili sio tatizo la ccm tuu jamani hawa ni wenzetu. Kwawale wanojiweza vizuri mwaweza angalau kuchimba visima kule vijijini mlipotoka kidogokidogo tukiwa na moyo wa kujitolea tutafika tuu. Mkienda kwenye kikao cha kuchangia harusi huko huko mnaweka na kamchango cha kusaidia kakijiji fulani twaweza kujikomboa.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwani huyo **** anayempiga mimba hawezi kufikiria?
     
  3. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani starehe ya maskini ni hiyo hamna namna
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nitarudi!@#$%^&*()_+
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mbona ana afadhali kidogo,wengine hata nguo tu shida.
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii picha ni taswira ya kijijini kwetu kabisa. Lakini na mimi nilikulia katika mazingira kama haya! Ila mpaka leo hapajabadilika. Nitajenga kisima mwaka huu karibia na kwa bibi yangu!
     
  7. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sera za maendeleo lazima ziwe za serikali,mwananchi,chama,mtu binafsi.huwezi kuamua kuwa na familia kubwa uwezo huna na hupangi uzazi.serikali nayo inatakiwa kuwa uwezo kuwapa wananchiwake elimu ya kutosha kupitia kodi zao.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hapa kuna mamba kibao....

    [​IMG]
     
  9. i411

    i411 JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii kweli
     
  10. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mabagala hongera kwa kujitolea kujenga kisima
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hizo hali hua zinasikitisha saaana.... But kweli Mungu ni wa ajabu...
    waweza kuta yeye kazoea na anaona ni kawaida kabisa thou katika
    macho yetu hali ni mbaya saana... God help us Women!!!
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kampeni au usamaria wema?
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unaweza kuta kura amepigia ccm 2010
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeee.
    Tumeahidi tumetekeleza.
    Haya ndio MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani hata mtu kummimba mkewe ni makosa ya ccm?
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ukiumiza kichwa kidogo utangundua ni kosa la CCM
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni usamaria kaka, Ila niliwahi kuwa na hamu ya kugombea ubunge lakni kwasasa sitaki tena labda mpaka magamba wafutike kwenye ramani ya tanzania
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mi hata sijamwonea huruma, mimba kazibeba mwenyewe hakubakwa,
    Huenda na shule aliikimbia, hayo ndo majuto yake.
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......dahhh!! Ndoo kichwani, mtoto mikononi. Uchovu wake hapo siupatii picha.
     
  20. Baba Imani

    Baba Imani Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Alishindwa kukarili tebo mwenyewe akidai anasomewa na vijana wa seco
     
Loading...