Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi niliyategemea majibu haya, wewe je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Jul 25, 2009.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Date::7/25/2009
    Dk Hoseah aonywa, Karamagi, Msabaha bado wachunguzwa


    Na Kizitto Noya, Dodoma

     
    Last edited by a moderator: Jul 27, 2009
  2. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Fisi haachi mfupa!
    Tujiandae 2010.
     
  3. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mchanganyo mtupu.

    Eti kapewa ONYO,
    Kisha HANA HATIA

    Mimi sipo.
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nani amvishe paka kengere?, tuwasamehe wote na hata wale wenye kesi mahakamani kama kina Jeetu, Liyumba n.k. tuanze moja yaani kuanzia makosa yatakayofanywa trh 26 July 2009 mtu hatapata msamaha wa kulindana kwani watakuwa wameshaambiana kuwa jamani sasa basi.
     
  5. 911

    911 JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    New brand day,same old bul$hit!!Damn.
     
  6. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo la kuwa na serikali iliyooza na kunuka ndo hili. Maana haiwezi kamwe kutambua nani mbovu maana wote wako kundi moja.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Serikali haijiamini maana ukweli ni kwamba waliingia madarakani kwa kashfa hizo hizo , CCM hawana nia njem na Nchi bwana
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Siwezi kuamini kama Hosea anapeta hivi hivi. Nasubiri kuconfirm tena kauli ya Nyani Ngabu na Steve D. .....ndivyo tulivyo.
    Nakumbuka Hosea aliitisha mkutano pale TAKUKURU akawatukana sana watendaji na kusema hakuna litakalomtokea and here we are. Hosea anashinda and we lose and loose. Kweli miafrika ndivyo tulivyo.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Amesha peta unataka apete mara ngapi ? Majuzi nimepata naye pipa anaenda Munich kwenye mkutano wa rushwa akiwa na mkewe na mtoto wake na wana harakati wa Tanzania ambao wanapinga rushwa alikuwa katulia tu business class hana shida .
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaa !! Mkuu Lunyungu kwa stori za airport na mapipa, nakuaminia !! Kuna kipindi ulituinform hapa mambo ya duty free pale airport JNIA wakati ukienda Moscow!!
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Ndiyo hivyo mkuu , habari airport nina bahati nazo kila nikipita maeneo hayo .Jamaa majuzi alikuwa huko anahudhuria mkutano ambapo walikuwepo wakenya pia kama sikose na watu Central na we Afrika .Nimepanda naye na alipofika Zurich akawa amechelewa pipa ikabidi aondoke saa 7mchana .Lakini hii si hoja , kwa sasa .Hoja yenyewe ni yeye kusimamia Rushwa na kuwa cleared na huku mamb yana endelea.Naelekea Tabora kuna mkasa mkubwa huko nitakuja na habari toka Resoulute Tanzania LTD naenda kukusanya data na PCCB wana husika kwa hili nalo. Ningojeeni nitakuja hapa soon na mkasa mzima .
     
  12. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ..jibu hilo walikuwa nalo siku nyingi, walikuwa wanasubiri wakati muafaka kuliangusha. uliwahi kuichukulia PCCB serious kihivyo mkuu? wana kazi kubwa kutushawishi kama wanapambana na rushwa, sio wanaipalilia.
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TAKUKURU ndio wanawachunguza Karamagi na Msabaha
    Jamani nchi hii kazi kwelikweli, Sasa hapa mnategemea uchunguzi umalizike kweli wajameni?
    Tunashukuru kwa majibu tuliyoyategemea
     
  14. Ndaki

    Ndaki Member

    #14
    Jul 28, 2009
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    You can fool many people for long time but you can not fool all people!! yana mwisho haya
     
Loading...