Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi nilikuwa chini ya mwaka na je vita vya kagera vilikuwa vya maslahi ya tz?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Jul 23, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Napata shida hasa ninapoangalia video ya vita vya kagera eti msevenna okelo waliungana na wanajeshi wa tz,nisaidieni
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Unachotaka kujua hasa ni nini? M7 na Okello kuungana na wanajeshi wa Tanzania au vita ilikuwa ya maslahi kwa Tanzania?
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Usitupotezee muda. Kuna threads zaidi ya mbili hapa JF zinazungumzia vita hivyo. Ingia kwenye makhtaba ubukue somo.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Unanikumbusha makamanda Bazillio Olara Okello na mwenzake aliyefukuzwa na M7 toka Ikulu akiitwa Gen. Tito Okello. Funguka zaidi upate zaidi hizi ndio anga zetu wengine
     
Loading...